Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kubenea na serikali ya CCM wana nini sirini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpayukaji, Jan 9, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tangu amwagiwe tindikali kwa sababu ambazo hadi leo hazijulikani kutokana na kujitokeza madai mbali mbali kuanzia ugoni hadi uanaharakai, Mwandishi Saidi Kubenea amekuwa akienda India kila mara kutibiwa kwa gharama za serikali. Je hii ni takrima, wajibu au kukwepa lawama? Je ni wangapi wanaumia kazini na serikali haiwapi upendeleo kama huu isitoshe kwa mtu ambaye si mtumishi wake? Kunani nyuma ya pazia jamani?
     
  2. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mimi ninadhani serikali inampeleka matibabu kwa sababu alimwagiwa tindikali na watu wa serikali, kwa hiyo serikali ikaona iwajibike.
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kina nani hao?
     
  4. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mi ninavyojua india huwa anapelekwa na mzee mengi but naweza nisiwe sahihi sana lakini ndivyo ninavyojua!
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wana nini SIRINI??
     
  6. E

    EMMANUEL G MAYEMBA Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mungu ampe
    nguvu
     
  7. t

    thatha JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    kubenea ni mchumia tumbo tu,hana lolote.
     
Loading...