Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kubenea /Mwanahalisi : We Miss you

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by geophysics, Oct 21, 2012.

  1. g

    geophysics JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wana jamvi...si utani ninamiss Kubenea na gazeti lake la Mwanahalisi...sijui atafunguliwa lini.... Kama kuna mtu yupo karibu na waziri ampelekee ujumbe kuwa kuwa Wa TZ wanashindwa kuendelea na maisha yao kwa sababu ya kotosikia au kupata habari za gazeti hili
     
  2. Msherwa

    Msherwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 1,245
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    Umewah msemea baba anayoyafanya mkiwa naye bar? Trip ilofatia alikuruhusu tena mwende wote bar? Jibu unalo!
     
  3. sindano butu

    sindano butu JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Yaani hilo gazeti kulifungulia ni mpaka GAZETI lenyewe waombe msamaha kwa ikulu. pumbaf wewe msamaha, adui WAKUTETEA HAKI!!
     
  4. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    I dont see them wakilifungulia hili gazeti coz wanajua ni mwiba kwao!
     
Loading...