Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kubenea kumwagiwa tindikali: Nini chanzo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtu wa Pwani, Apr 30, 2008.

  1. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Shahidi kesi ya Kubenea: Watuhumiwa waliahidiwa mil. 2/-




    na Mwandishi Wetu



    SHAHIDI wa kwanza katika kesi ya kuwajeruhi na kuwamwagia tindikali waandishi wawili wa magazeti ya Mwanahalisi na Mseto, amedai watuhumiwa waliahidiwa kulipwa sh milioni mbili na bosi wa Kampuni ya Bakhresa, endapo wangefanikiwa kumzuru Saed Kubenea.

    Shahidi huyo, Sajenti David, aliiambia Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu, Dar es Salaam jana kuwa, maelezo hayo yalitolewa na mshitakiwa, Frednand Mtepa na kuongeza kuwa bosi huyo alidai Kubenea alikuwa akitembea na mke wake.

    Alidai baada ya watuhumiwa kuahidiwa fedha hizo, walifanya kikao katika baa ya Mtepa iliyoko Mwananyamala kwa lengo la kufanikisha tukio hilo.

    “Mtuhumiwa Frednand kwa ridhaa yake mwenyewe alieleza walifanya kikao Desemba 25 mwaka jana na Januari 5 mwaka huu, kabla ya kutenda kosa walikuwa na wenzao wanne,” alieleza shahidi huyo.

    Shahidi huyo aliwataja watuhumiwa wanaodaiwa kuwepo kwenye kikao hicho ni Alex Mwandembele, Hashim Ally, Augustino Joseph na mtuhumiwa mwingine aliyetambuliwa kwa jina moja la Maneno ambaye shahidi alieleza kumtafuta mshitakiwa huyo ili aweze kuunganishwa na wenzake.

    Alieleza Mwandembele ndiye aliyekuwa amekabidhiwa fedha hizo ambazo walitakiwa kugawana baada ya kukamilika kwa tukio hilo.

    Shahidi huyo alidai tuhuma za kujeruhiwa kwa Kubenea hakuhusiani na masuala ya kisiasa, bali ni kama matukio mengine ya ushambuliaji yanavyoweza kutokea.

    Kesi hiyo inaendelea na ushahidi wake leo ambako Kubenea anatarajiwa kutoa ushahidi wake.

    Washitakiwa katika kesi hiyo wanadaiwa kutenda kosa hilo Januari 5 mwaka huu, eneo la Kinondoni, Dar es Salaam.



    tanzania daima
     
  2. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2008
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha, Ebwana inawezekana ingawa isije ikawa sababu pandikizi kugeuza mambo na ushindi uende kwa Mafisadi
     
  3. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2008
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole Kubonea, kama ndivyo ilivyo, umma wa watanzania utasikitika kwa hilo, ila kama ni kupindisha kesi Mungu atakusaidia.
     
  4. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mhh baada ya hili watasema kuwa Kubenea anauza madawa ya kulevya?
     
  5. MwanaHabari

    MwanaHabari JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2008
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa mafisadi wanawaona wananchi watanzania ni wa jinga sana...nice try.
     
  6. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    watazusha mambo mengi sana! na baadaye watasema sio raia wa Tanzania kama ilivyo kawaida yao.
     
  7. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Labda Kubenea atatuambia je hiyo ni kweli? Na yule mwandishi mwingine alikosa nini?

    Kama ni kweli si wangemtaja huyo kigogo wa kwa Bakhresa?
     
  8. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wana ubabe wa kusema hayo? Hii nchi inaendesha kama vile tuko zama za mawe!
     
  9. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sasa jamani watuhumiwa si ndio wenye kueleza sababu ya wao kutekeleza hayo mambo yao?


    huyu bwana tufatilieni kama ni kweli alikuwa akikamua mke wa watu na kama ni kweli na yeye ni fisadi tena ni mtu hatari mwenye kuingilia ndoa za watu
     
  10. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Usiogope kusutwa mdada.. taralira nyingi ilhali hujui kitu
     
  11. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo unataka kusema kuwa hata Kikwete amwagiwe tindikali kwa kuingilia ndoa za watu (if that is the case here)?
     
  12. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Of all pple wa kusuta awe wewe?
     
  13. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2008
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,531
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    mbona hiyo habari hawajaandika popote kuwa jamaa alikuwa akitembea na mke wa mtu?
     
  14. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2008
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,531
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    aisee nimerudia kusoma mara ya pili nimepaona, ok tuendelee na mjadala
     
  15. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hiki ndicho waliomshambulia Kubenea wanajaribu kuweka kwenye hii case ili kuwatoa Lowasa na Rostam ambao ndio wanahusika na haya mashambulizi dhidi ya Kubenea kwenye hook.
     
  16. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kubali kuwa umechemsha big time kwa mabandiko yako yate kuhusu hii issue ya Kubenea.

    Na kama kawaida yako ukibonyezwa kidogo tu hurukia kwa JK...Vipi wewe! Naona ni wakati wako wa kukimbia hii forum kwa kujitia too much know wakati hujui chochote..
     
  17. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    meshimiwa kumbe una majibu yako kwenye mfuko, kwa hio unaamini hili limepangwa na lowassa na wenziwe?

    sasa mkweli ni nani kati ya waliofanya au hawa wenye kuhukumu kwa hisia?

    ndio maana mnafedheheka na kuomba radhi mchana kweupee kwa kubwabwaja bila ya mashiko
     
  18. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mbona ndio mwanzo nimeanza "kujitia" kwenye hii forum! Get used to it coz I am here to stay!
     
  19. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Unaongelea niini hapa... hueleweki!
     
  20. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwa ufupi huna mpya na huna chochote zaidi ya tuhuma zisizo na mbele wala nyuma
     
Loading...