Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kubenea kashindwa kumzungumzia Rostam mbele ya Waandishi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, May 11, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    KUBENEA NAYE NI FISADI?

    Suedi Kubenea ambaye anatokea kijiji cha BALENI kule kisiwani Mafia na ambaye ni mwenye gazeti lilkilo mstari wa mbele kupiga vita UFISADI amefanya kitendo ambacho kimetustua na kutunyongonyesha sisi wapiga vita ufisadi .


    KUBENEA ambaye kwa sababu anazozijua yeye aliamua kufanya PRESS CONFERENCE YA KUMPA masaa 24 mheshimiwa ROSTAM AZIZ aombwe radhi baada ya kumhusisha Kubenea na UFISADI lakini katika hali isiyo ya kawaida Kubenea amechomoa bila sababu za msingi.

    Taarifa zaidi toka Baleni Mafia zinasema kuwa ndugu jamaa na marafiki wamesikitishwa na kitendo cha kijana wao kutofanya hiyo press conference ambayo pamoja na mambo mengine ingemwanika ( whatever it means nowadays) mheshimiwa Rostam na kumweka wazi kwani Kubenea anazo DATAZ ambazo angemkoma "Nyani Giladi"

    Na katika duru za waandishi kuna habari kuwa inawezekana kuwa naye kesha pewa chochote kama alivyokuwa akipewa na LOWASA ndio maana katulia...na hii inawezekana ni kweli kwani alikuwa anaitukana saaanaaaa serikali ya JK na JK mwenyewe akidai ni FISADI na mengineyo na hata ule mkutano na Lowasa aliahidiwa MATANGAZO KWENYE GAZETI LA MWANAHALISI lakini alipoona kimya (baada kuambiwa kuwa avute subira) akaamua kurudi na nguvu zote kuitukana bara bara serikali ya JK kuwa ni ya kifisadi

    Mpaka alipomwagiwa tindikali baada ya gari lake kuvunjwa viooo

    Lakini mafisadi hao hao aliowaita mafisadi ndio walimlipia gharama za matibabu kwenda INDIA India hivyo we should not rule out kuwa naye amekuwa compromised kwenye hili sakata ka ufisadi kwani price ya KUBENEA ni ndogo sana...matangazo kwenye gazeti lake na hivi sitoshangaa kusikia kuwa keshavuta kwa hao hao anaowaita MAFISADI kwa kwa sababu hivyo nadhani tunaweza kusema kuwa KUBENEA NAYE NI FISADI LAKINI inawezekana fisadi huyu anakula kote kote yaani kwa MENGI na kwa ROSTAM kwani ndio kawaida yake
     
    Last edited: May 11, 2009
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Suedi Kubenea ndio nani?
     
  3. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2009
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkulu GT,unaanza kuwa kama Mrema (TLP).Nahisi kama umefilisika hivi kwenye mambo ya Dataz.
     
  4. M

    Mwakaleli Member

    #4
    May 11, 2009
    Joined: Sep 23, 2008
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli huyu jamaa hana tofauti na Lyatonga.
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Du!! sitaki kuamini ni wewe mkuu GT ndio umeandika haya kwani stori yako haieleweki,Mtindiowaubongo kaona spelling error mimi naona disorganisation of ideas.
     
  6. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wala sijaelewa the theme ya hii story.
     
  7. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    I said it once, kwamba mafisadi hawaishii katika material thing.. they go far hadi kufisadi brain za watu! inatisha sana ba ndugu.
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    kaaz kwel kwel
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Madhara ya bangi bila kula ni makubwa kuliko tunavyoweza kufikiria....
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Thanks, at least u have provided scientific explanation...mkuu tia maji kichwani kisha kunywa soda tamu Fanta I suggest mambo yatatulia.
     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Taratibu Mkuu!
     
  12. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2009
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,631
    Likes Received: 9,218
    Trophy Points: 280
    Masanilo sio Bangi hiyo mkuu, yaweza kuwa Dengerua iliyochacha. kwi kwi kwi
     
  13. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Je wewe mtoa habari tunataka ulete proof beyond doubt kuwa Saed Kubenea ni fisadi. Hatutaki hatred posts/thread!! Mkuu GT taratibu mtu wangu. Kubenea hawezi kamwe kununuliwa na FISADI. Mbona gazeti la Mwanahalisi bado linaandika na kupambana na mafisadi!!!

    Kwa nini mtu anataka amlazimishe Kubenea kutoa Press Conference ya uovu wa Rostam?? Tayari Kubenea alishatoa Press Conference kupitia magazeti yake!!! Chukua magazeti ya Mwanahalisi, chukua cuttings zote za Kubenea kuhusu ufisadi, hiyo ni press conference tosha. Mbona tayari alishaitoa,, unataka sasa aende akayarudierudie madata/manondo ambayo tayari ameshayaandika katika magazeti yake??? Hapana, mimi nafikiri Kubenea atakuwa busy kupata nondo mpya za kutujuza.

    Hata haya mafisadi papa aliyotaja mzee wetu Mengi, mbona Mwahahalisi ilishataja majina hayo siku nyingi?? Alichofanya mzee Mengi ni ku summarise tu wakuu.

    Keep it up Kubenea. Wengi tuko nawe, usife moyo. Kubenea ni mwandishi ambaye ame dare to take proffesional risk!! I like him!!!

    Mafisadi bwana, wanajua kutumia mbinu sana kupambana na wazalendo. Sasa wanataka kuua nguvu za kubenea kwa kutuma viba... wa kumponda!! Hatutaki.
     
  14. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    GT sasa nadhani unashindwa ama hauelewi maana ya ufisadi. Uliza wana JF wakueleimisha ili usiendelee kutuchosa na mabandiko yasiyokuwa na Msingi..
     
  15. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280

    I don't care spelling error, I do care core point, though further clarification may be needed.

    Upande wangu personally nilishaachana nae siku nyingi, kuanzia usiri wa tindikali, kufungiwa gazeti lake, na kutomwandika JK kuwa fisadi.

    Kuna siri ndani ya tindikali mabayo siyo ya kisiasa rather is personal!

    Hakututendea haki kusababisha gazeti lake lifungiwe kwa uzembe wake

    Hili la JK nalijua vizuri na ataishia kuandika akila EL,RA, mpaka anunue magari 100 kama Shigongo!

    Mpaka leo hajajibu tuhuma kuwa Mwanahalisi lina mkono wa Mkulu(japo wanataka watuhaminishe ni la Chadema)!!! Nimemface sijamkwepesha hana jibu!

    yetu macho!
     
  16. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,574
    Likes Received: 1,879
    Trophy Points: 280
    Hiyo timu yake (ARSENAL) inafungwa kila siku labda imemuathiri maana naona jamaa anapotea kabisa siku hizi
     
  17. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2009
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Me nothing to say!
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Du... Nathingi kwaakweeeli!!

    Distorted information, no punctuation, unattractive!

    Mzee, ulikuwa umepiga KIROBA nini?
     
  19. H

    Hongasuta Member

    #19
    May 11, 2009
    Joined: Sep 10, 2006
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni upuuzi mtupu!
     
  20. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2009
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    This is a waste of time. The so called "Great Thinkers" of JF who are supposed to be dedicated to the development of our nation are busy talking about Kubenea. I welcome correction but I must say. His significance to the task at hand is non-existent. (And please dnt rely to me talking about media and its influence) because if that is the case then we should be talking about the people that own the media owners...
     
Loading...