Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kubenea amlalamikia Manji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by issenye, Aug 2, 2011.

  1. i

    issenye JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 60
    [​IMG]


    Mkurugenzi Mtendaji wa Kampuni ya Hali Halisi Publishers Limited, Saed Kubenea(Picha, na Maktaba)




    Mkurugenzi Mtendaji wa Kampuni ya Hali Halisi Publishers Limited, Saed Kubenea, amewasilisha malalamiko kwa Jaji Mfawidhi wa Mahakama Kuu Kanda ya Dar es Salaam, akimuomba kuingilia kati mwenendo wa kesi iliyoamuliwa na Mahakama ya Wilaya ya Temeke dhidi yake, kwa kusikiliza upande mmoja tu wa mfanyabiashara, Yusufu Manji.
    Kesi hiyo ilifunguliwa na Manji dhidi ya Kubenea, Mhariri wa MwanaHALISI, Mkurugenzi wa Hali Halisi Publishers Limited na Printech Company Limited, Julai 18, mwaka huu.
    Kubenea amewasilisha malalamiko hayo kwa niaba ya wadaiwa wenzake kupitia barua yake kumbukumbu namba. HHPL/ADM/1101 ya Julai 25, mwaka huu, yenye kichwa cha habari: “Malalamiko dhidi ya kesi ya madai Na. 43/2011”.
    Anadai Manji aliiomba mahakama itoe amri kwa kusikiliza upande wake mmoja tu na mahakama ilifanya hivyo na kuamuru.
    Amri hiyo ilitolewa na Hakimu Mkazi wa Mahakama hiyo, Rose Kangwa, Julai 19, mwaka huu, inawataka kuwasilisha kwa Manji hati ya viapo vyao, nyaraka zote za asili na vivuli, walizonazo zinazohusu taarifa anayolalamikia katika gazeti la MwanaHALISI, toleo namba. 250 la Julai 13-19, mwaka huu na kueleza walikozipata.
    Kubenea anadai pamoja na kuwasilisha hati ya madai ya msingi siku hiyo, Manji alifungua pia maombi ya zuio siku hiyo hiyo. Anasema si kawaida maombi ya zuio la dharura kusikilizwa kwa njia hiyo kama alivyofanya hakimu huyo.
    Anadai hati ya madai na amri ya zuio ya mahakama, vilipelekwa ofisini kwake Dar es Salaam siku hiyo hiyo ya Julai 19, akiwa Dodoma kusaka habari za Bunge linaloendelea hivi sasa.
    “Wakati huo, mimi binafsi, ofisi yangu na hata wadaiwa wengine hatukuwa na taarifa zozote za kuitwa shaurini. Tunatishika kwa hatua ya Hakimu wa Mahakama Temeke kupanga na kukubali kusikiliza maombi ya mdai haraka kiasi hicho bila kutaka tujulishwe, bila kutaka tuhudhurie na bila kutaka tusikilizwe,” anasema.
    Anasema ofisi yake na za wadaiwa wenzake ziko Dar es Salaam na zinafikika na kwamba, urahisi wa kuzifikia umedhihirika kwa jinsi Manji alivyofaulu kufikisha kwao ‘mara moja’ amri ya mahakama.
    Kwa kuzingatia hayo, anasema walinyimwa haki ya kusikilizwa na utaratibu uliotumika una sura ya kinyemela.
    Anasema kwa hayo yanayotokana na matakwa ya Manji na yaliyokubaliwa na mahakama hiyo bila kuwapo kwake, wakili wake wala wadaiwa wenzake, ni wazi kuwa wananyang’anywa haki ya kujibu na kutishiwa bila kusikilizwa.
    Pia wanaonyeshwa kana kwamba kumekuwa na kesi na sasa imeisha, hivyo wanapewa masharti na mahakama, wanashinikizwa kufichua vyanzo vya habari vya gazeti kwa maslahi binafsi, kabla kesi haijasikilizwa na mahakama kuamua iwapo kuna sababu ya kufanya hivyo “kwa maslahi ya umma.”
    “Mimi binafsi na wadaiwa wenzangu, tuna imani na mahakama. Kwa msingi huo, ninakusihi uingilie kati mapema iwezekanavyo, mwenendo wa kesi husika, kwa kuitisha jalada la kesi yenyewe ili ulipitie na kulifanyia maamuzi,” anasema.





    SOURCE: NIPASHE
     
  2. w

    woyowoyo Senior Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni huyu kubenea anayehariri gazeti la mwanahalisi linalo milikiwa na Anthony komu mkurugenzi wa fedha wa cdm
     
  3. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nchi ya wenye fedha, wana hodhi mpaka maisha yetu.
     
  4. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    CUF nyie hamna gazeti lenu???
     
  5. d

    dotto JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135


    wewe wowowowo: Shida yako ni Antony Komu pekee?
     
  6. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hii siyo level yako! jaribu jukwaa la udaku au mahusiano (MMU)
     
  7. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndugu wakati mwingine huwa na doubt sana uhuru na uwajibikaji wa mahakama katika kesi ambazo zinahusisha matajili,
     
  8. T

    Technology JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    kubenea sasa tajifunza kuandika kwa chuki!!!! aislalmike apambane kama mwanaume wa shoka. wengi wamemvumilia sasa analilia nini????? he knew what he was doing and got exactly what he was looking for!
     
  9. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nguvu ya fedha. Wanasema wakoloni wote waliondoka, akabaki mmoja naitwa Fedha! Sasa tunayaona.
     
  10. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kaka wewe ni mpagazi wa Manji nini?
     
  11. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,343
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye nyekundu naona wahindi wameingia kuteteana.
     
  12. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Mahakama na mahakimu wanatakiwa kukwepa tanzi la kapu la mijihela ili kulinda hadhi na heshma ya mahakama kama kimbilio pekee na mtetezi wa wanaoonewa.
     
  13. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    ninavyomjua kubenea hawezi kureveal source zake hata wakilifungia gazeti,..hell..they did it before...mkwara tu huo wanajua jinsi mwanahalisi linavyokubalika kwa wananchi...
     
  14. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Halafu tukijadili madudu yao tunaambiwa tunaingilia uhuru wa mahakama, uhuru gani? Nilishangaa sana mahakama ilipoukataa ushahidi wa nyaraka zinazomhusisha Manji na wizi wa Kagoda. Hata hivyo hata mamlaka inayowateua nayo haiko huru.
     
  15. B

    Baikoko Senior Member

    #15
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    UHURU wa Mahakama za Tanzania ni UTUMWA wa Mtanzania
     
  16. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kwanza, huyu kilaza aache kupiga porojo kwamba MwanaHALISI gazeti la Anthony Komu. Wewe hufahamu historia, badala yake unasikiliza maneno ya ZITTO. Hili ni gazeti la KUBENEA ambaye anamiliki 90 ya hisa.

    Pili, KUbenea nimeambiwa ana nyaraka za wizi ambao Manji, Mkapa, Dk. Dau, Bugoya, Gavana Balalli na Mama Anna Mkapa wamefanya. Kuogopa Manji kuumbuka ameamua kuitumia mahakama kumfunga mdomo Kubenea.

    Tayari naambiwa Manji amefungua kesi nyingine mbili katika mahakama ya Kinondoni na Mrorogoro. Zote zinahusu maoni ya mtu jinsi klabu ya Yanga iliyokuwa inafadhiriwa na Manji ilivyoingia katika mgogoro miaka 2 iliyopita. Ni ujinga mtupu.

    Ninachokijua Kubenea hatakubali. Ameapa kufa na Manji. Anajiaanda kutupa kombora.
     
  17. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    There are currently 8 users browsing this thread. (1 members and 7 guests)
    Ngoja nisepe Fasta... Wageni saba na mimi wa 8... Ubnadaam kaaazi bora nifadhili Mbuuuz nitamla Mchuzzzz...
     
  18. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kubenea haki haipotei hivi hivi kaza mwendo Mungu atakufungulia neema kwakila ufanyalo zidi kutuelimisha acahana na wachawi wa nchi hii ambao hawatutakii mema hata siku moja
     
  19. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tunaamini unayoandika bwana Kubenea na pigania haki ukweli utajulikana juu ya hao wezi wa nchi yetu,Mungu atakuongoza
     
  20. O

    Omr JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi anafikiri Manji ndio kama Rostam, mtansikia jamaa yenu nini kitakacho mkuta.
     
Loading...