Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kubenea afanyiwa tena upasuaji wa macho India

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Njele, Jan 9, 2012.

  1. N

    Njele JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Mhariri Mtendaji wa magazeti ya MwanaHALISI na Mseto, Saed Kubenea akichukuliwa vipimo na mmoja wa wahudumu wa hospitali ya Apollo nchini India kabla ya kupelekwa kwenye chumba cha upasuaji . Kubenea yuko nchini India kwa matibabu ya macho yalitotokana na kumwagiwa tindikali. Tayari amefanya upasuaji huo jana.
     
  2. N

    Njele JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Mkurugenzi Mtendaji wa Hali halisi publishers Ltd, Saed Kubenea akiwa katika wodi ya Hospitali ya Apollo, New Delhinchi INDIA mara baada ya kufanyiwa Upasuaji macho jana.Kubenea amekuwa akitibiwa katika Hospitali hiyo tokea mwaka 2008 alipomwagiwa tindikali katika ofisi yake jijini Dar es Salaam na hii ni operesheni yake ya tano.
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    What happen? Ametiliwa mara nyingine au ni kutokana na ile aliyomwagiwa hapo awali?
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pole nyingi zimfikie. . .
     
  5. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tangu amwagiwe tindikali kwa sababu ambazo hadi leo hazijulikani kutokana na kujitokeza madai mbali mbali kuanzia ugoni hadi uanaharakai, Mwandishi Saidi Kubenea amekuwa akienda India kila mara kutibiwa kwa gharama za serikali. Je hii ni takrima, wajibu au kukwepa lawama? Je ni wangapi wanaumia kazini na serikali haiwapi upendeleo kama huu isitoshe kwa mtu ambaye si mtumishi wake? Kunani nyuma ya pazia jamani?
     
  6. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tangu amwagiwe tindikali kwa sababu ambazo hadi leo hazijulikani kutokana na kujitokeza madai mbali mbali kuanzia ugoni hadi uanaharakai, Mwandishi Saidi Kubenea amekuwa akienda India kila mara kutibiwa kwa gharama za serikali. Je hii ni takrima, wajibu au kukwepa lawama? Je ni wangapi wanaumia kazini na serikali haiwapi upendeleo kama huu isitoshe kwa mtu ambaye si mtumishi wake? Kunani nyuma ya pazia jamani?
     
  7. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Yaani hawa CCM hawa! Pole ndugu yangu Kubenea Mungu atakupigania na utarudi kwenye hali ya awali
     
  8. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi hawa viongozi wetu wa nchi kwa nini wasiwashawishi wamiliki wahospitali kama hii ya Apollo waje nchini wawekeze katika huduma hii tuepuke na gharama za kusafirisha watendaji wa serikali?
     
  9. P

    PACHOTO JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 1,072
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    GO TE HELL KUBENEA umbea umekuzidi![​IMG][​IMG]
     
  10. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    Una uhakika mkuu? Alipokuwa Appolo mara ya kwanza tunaambiwa alilipiwa mwanzoni then wakamtelekeza! Kama hata this tym amelipiwa hebu thibitisha walau kwa nukuu ya any reliable source!
     
  11. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    Kubenea anasemwa sana now days! Nafikiri ni wakati Kubenea aanze kujibu hizi hoja maana zinaanza kuaminiwa!
     
  12. c

    christer Senior Member

    #12
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muogope Mungu wewe
     
  13. T

    TUMY JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunakuombea kheri mpiganaji Said Kubenea, Mungu ni mwaminifu atakurudisha salama. Ugua pole
     
  14. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kumbe hospitali ni appolo peke yake au inamilikiwa na mtanzania manake kila mtu ni huko
     
Loading...