Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kubemendwa

Discussion in 'JF Doctor' started by Billie, Mar 4, 2012.

  1. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Kuna kauli huwa naisikia mtaani eti mtoto wa fulan kabemendwa.ETI HII HALI IPO AU NA INAKUAJE kama ipo? Sana sana husema pale mtoto anakuwa na hali ya kudhoofika wakimanisha mama na baba yake wamefanya mapenzi mapema baada ya kujifungua au kapata mimba kabla huyo mtoto hajakuwa yaani nashindwa kuileza vizuri kwa kuwa sina maarifa nayo.NIJUZENI PLEASE KUBEMENDWA NDO NINI MAANA KUNA WENGINE HUWATUKANA WENZAO KWA KUSEMA SURA KAMA UMEBEMENDWA.
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Madaktari mko wapi,mwenyewe nataka fahamu hii kitu kiundani!pls tuelewesheni!wake up doctors.
     
  3. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hamna maradhi kama kubemendwa. Waulize wataamu wa lugha ya kiswahili.
     
  4. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    doctorz mbona unaniangusha tena iweje maradhi niende kuwauliza watu wa kiswahili.
     
Loading...