Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kubemenda!

Discussion in 'JF Doctor' started by ThePromise, Sep 5, 2012.

  1. ThePromise

    ThePromise JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za jioni,nimekua nikisikia mara nyingi kuhusu kumuharibu mtoto anayenyonya(kubemenda).Naomba msaada wa elimu kuhusu hili suala,kwa watu wanaofahamu,inatokea vipi,na athari zake kwa ujumla.inshort nahitaji kujua A to Z ya hili suala,naomba kuwasilisha.
     
  2. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,838
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Hii mbona ilishaletwa hapa siku nyingi...any way c vibaya kuuliza tena kwa manufaa ya wasiojua.
     
  3. Lait noir

    Lait noir Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hamna kitu kama hicho
     
  4. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,838
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    In short hakuna kama hicho. Mtoto anayesemekana kwamba amebemendwa,ukimwangalia utagundua kuwa anatatizo la lishe duni. Na wengi wa watoto wanaosemekana wamebemendwa wengi wanatoka ktk familia duni zenye masikini wa kutupwa. Mi sijawahi kusikia au kuona mtoto wa tajiri au m2 mwenye kujiweza ana mtoto yupo katika hali hiyo mnayoita kubemendwa. Hivi mtoto kama huyo ukimpeleka kwa daktari atakuambia mtoto huyu kabemendwa? Sanasana atakuambia mtoto anaitaji lishe bora.
     
  5. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni Kwashiakor au lishe yaani mtoto anakosa lishe, dalili ni nywele kuwa laini km za kisomali, tumbo kujaa, mtoto kulia lia
     
Loading...