Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kubeba Maboksi na Adha ya Kuzimikia Wasagaji

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Companero, Apr 17, 2012.

  1. Companero

    Companero Platinum Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Majira ya kiangazi ndiyo yanazidi kukolea kwa wabeba maboksi. Hata hivyo mbeba maboksi mwanagenzi amegundua balaa lingine ukiacha lile la vinguo vifupi ambavyo ufupi wake unazidi kupindukia kadri joto linavyoongezeka! Sasa amegundua ni kazi ngumu sana kujua kama mabinti ni watokao na wanaume au ni watokao na wanawake wenzao. Zaidi ya mara moja amejikuta akimzimikia binti na kuvunjika moyo pale anapogundua kuwa ana rafiki wa karibu wa kike. Hebu fikiria binti mrembo uliyemzimikia na kupeana kitarehe anapokujulisha baada ya kukupa kumbatio la kukuaga kuwa tayari ana mtu maishani mwake ila mtu huyo sio rafiki wa kiume kisha anakuambia hilo mliache maana ni mjadala mwingine! Mtu unajuaje ilhali hawana tofauti na wanawake wengine - kama ni hereni wanavaa, kama ni sketi wanavaa, na kama ni mvuto wa kike nao wanao! Kweli safiri uone! Sijui Rais wa Wabeba Maboksi anakabilianaje na adha hii kuu? Au ameshakubali yaishe! Pengine yule Rais mwingine naye alikuwa sahihi kabisa aliposema liwa ule!
     
  2. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,274
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Wasagaji wana ukataji wao wa nywele dizaini hivi, ukiwa makini utawapitia mbali!.
     
  3. Companero

    Companero Platinum Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hao unaowaongelea ni wale wenye msimamo mkali wanaotaka kujitambulisha (to make a statement), naowaongelea mimi hawana tofauti kabisa na wanawake wengine (kumbuka kuna wasagaji wanaochanganya wanaume na wanawake).
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Somebody call an ambulance :sick:
     
  5. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    Yah,wana ukataji fulani hv,hapa pembeni ya kichwa,upande wa juu wa sikio,kama hatanyoa dizaini hyo kuna vibanio flani vya zambarau huwa wanavifunga staili flani hv,or wengine wana wananyoa kidogo hapa utosini,
    chukua hatua,mchunguze girl uliekuwa nae isije kuwa uko na mwanauwe mwenzio kwa mwenzako!
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Companero kweli ni ngumu kuwatambua yupi msagaji na yupi sio

    Hii ni ngumu sana kwenu wanaume ambao bado mko katika kutafuta
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh . . . . .
    Ndio dunia imeshakuwa hivyo, unakuta mme naye anakamuliwa.
     
  8. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    MadameB na Yamo wameangalia kipindi cha ellen sana ndio maana wanatoa hizi hinti :) :). Kwa mtoa mada piga moyo konde and just move on, tafuta dada mwingine. wapo warembo str8 wengi tu.

    N.B. lesbian asiyetaka kujionesha hatojulikana na yoyote
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Nataka nikuwowe,hebu chungulia dirishani nione ulivyokata nywele. . . . .!!
     
  10. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,274
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Hivi kuna msagaji asiyetaka kujionyesha kweli, wenyewe wanasema kutoka ndani ya closet!.
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Labda ningeweza kujua namna wanavyokata nywele ili nikiwaona tu shime nagundua status zao.
     
  12. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,627
    Trophy Points: 280
    Kutwa kucha kuwaza chini tu, kaaaa.

    Halafu tunataka maendeleo topics zetu kama si majungu ya kisiasa basi ni chini. Great sinkers indeed. Mara moja moja tu ndo ukute kitu sensible and technical.

    Sasa mtu kakwambia ndiyo lifestyle yake hiyo unatakaje? Tukwambie na wewe utafute mwanamme mwenzako umlipizie kisasi?

    Kuyataka myatake wenyewe, mkikutwa na visa msoviweza mtuletee sie, khaa.

    Hivyo watoto wa kike na kinamama wote wanaotafuta mabwana we kila ukigusa unakutana na hao hao tu? Unawafuata gay bars ama sensors zako mbovu?
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hadi ukaanze kuchunguza urefu wa nywele za kati na rula, mara unifunue sikio kujua kama nina style saa ngapi?

    Lazima uuziwe mbuzi kwenye gunia.

     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Angalia jukwaa, ni MMU.

     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    I just wanna make sure wewe si mmoja wa wale anaowazungumzia jamaa mwenye siredi,that's all!Habari za Pasiansi?Huku mabatini mafuriko tu!
     
  16. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ninamaanisha kubadili tabia. watu hudhani gay/lesbian akijitangaza ndio anaanza kujionesha mf. lesbian kukata nywele au gay kuwa laini, mpenda vya bure, kuanza kuitwa 'anti fulani' etc. hii si hali halisi kwani wengi huendelea na maisha yao kikawaida kama walivyokuwa kabla ya kujitangaza. hawabadiliki na ukiambiwa fulani ni g/l unaweza usiamini. hii ni stereotype tu.
     
  17. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sijui ni wasagaji wa pande zipi unaongelea lakini wale ninao wajua mimi hasa ambao wanajichukulia kama 'wanaume' mbona wanajulikana kwa kuwangalia tu,sababu they try to be like men,vitu kama vaaji yao,ongea yao na hata matendo yao.Cha kushangazi kwenye public toilet hawaendi kwa wanaume.Wale wanojichukulia kama 'wanawake' ndio tricky kidogo kuwagundua labda uwe pande hizo kwa muda mrefu kidogo.


    All in all ni culture shock kwetu lakini bongo hayo mambo yamepamba moto pia
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nimenyoa 'Mkapa' style., usipate taabu.
     
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    u ndo utandawazi na wizi wake hapo hapo
     
  20. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    I ddnt know about the 'male' and 'female' lesbians na sijaenda hangouts zao kuwafahamu zaidi so i'll take your word on it. I think those are the ones following stereotypes, the majority dont so its difficult kuwatambua. nakuunga mkono inabidi ukae nao kwa muda to know them.
     
Loading...