Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kubanwa na haja kubwa kila ninapokuwa katika chombo cha safari

Discussion in 'JF Doctor' started by KALENDA, Apr 12, 2011.

  1. K

    KALENDA Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Naomba msaada, kila ninapopanda katika basi au kukaa pamoja na watu zaidi ya watatu nahisi kubanwa
    na haja kubwa(stool). Nikienda chooni kakitoki kitu na nikiwa katika usafiri baada ya kushuka hali hiyo huwa inapotea. Nimekwenda hospitali hali hii hawaifahamu wananipa dawa za kuharisha tu. Naomba msaada wenu.
     
  2. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Inawekana ikawa ni stress. Labda huwa waogopa ukiwa kwenye gari au hujiamini ukiwa kati ya watu. Hii itasababisha kuongeza gastrointestinal motility na si ajabu ukawa na hisia za kutaka kutoa choo. Labda ukiwa safarini waweza ukawa wanywa dawa kama amytriptiline. Lakini muhimu ni kupunguza hofu.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Hiyo itakuwa ni stress tu kama alivyosema mdau hapo juu..
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    Inaitwa anxiety kwenye public...
     
  5. K

    KALENDA Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    The Boss, je unafahamu matibabu ya "anxiety kwenye public" .
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    matatizo ya kisaikolojia zaidi...
    Chanzo ni jinsi ulivylelewa au kupata tatizo kama kubakwa hivi utotoni....

    Kwa hiyo unakuwa una feel guilty mbele ya watu...

    Unahisi kama watu wakikutazama wanaona aibu yako fulani ambayo unaijua mwenyewe...

    Wakati ni hisia zako tu....
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    Nenda hosipitali ya tumani upanga wana wataalamu wa saikolojia
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    Ni tumaini hospital
     
  9. s

    shoshte Senior Member

    #9
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yes hiyo ni anxiety kwanza jiamini ondoa hofu then kama ikizidi ndo unaweza kutumia amityptyline ila ikizidi baada ya kfanya hayo hapo
    nothing wrong with you
     
  10. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    kitaalamu inaitwa IBS , mi inanitokea nikiwa nasubiria matokeo yangu ya mtihani .. i keep on refreshing page kucheck matokeo kama yameingia but for me si haja.. bali stress ulcers .. baada ya stress kwisha zinapotea.
     
  11. K

    KALENDA Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Hata mimi nadhani itakuwa Irritable Bowel Syndrome (IBS) kwani baada ya kuhangaika niliona dalili zilizotajwa kuwa za IBS ninazo, kama tumbo kuunguruma, kukosa choo kwa muda pamoja na tumbo kujaa gas. Niliambiwa nitumie pepper mint tea ingesaidia lakini kabla sijaanza m2 mwingine alinijulisha kuwa hiyo chai inatabia ya kupunguza nguvu za kiume hivyo akanishauri nitumie mafuta ya olive (olive oil). Lakini hadi leo tatizo not solved.
     
Loading...