Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kubambwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyani Ngabu, Dec 8, 2010.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Dec 8, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,148
    Likes Received: 16,113
    Trophy Points: 280
    Umeshawahi kuwa katikati ya gemu afu kumbe mlisahau kufunga mlango ukabambwa?
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dah hii kali, hebu tumwagie ilikuwaje...
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahh i hatari
    na vya fasta fasta kiaina i ata mlango kukumbuka inakuwaq ngumu
    jamaa wanakaa mlango wanaswachabo mpk bas then mwshooooooo ndo anajitokeza wakat uo anakuwa asharekod mkanda mzima.....tamu kweli kweli!
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Dec 8, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,148
    Likes Received: 16,113
    Trophy Points: 280
    Ushawahi bambwa wewe?
     
  5. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    haijawahi kunitokea maana naona ni kama vile mwili wooooote uta-freeze
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Dec 8, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,148
    Likes Received: 16,113
    Trophy Points: 280
    Roziiiiiiiii
     
  7. B

    Bongemzito Senior Member

    #7
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nilishawahi kupigwa chabo,natoka geto wakaanza kunisimulia kila kitu mpaka cha yule msichana,nilivyouliza nani na nani walinipiga chabo!! walivyonipa list sikuamini kabisa kuna watu wengine nilikuwa nawaheshimu sana,ila nilijitahidi wajue kama nimewajua kama walinipiga chabo ili wasirudie tena..
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    bahati mbaya sana nimeshapigwa chabo mara 2; mmoja na watu wangu wa karibu bila hata mimi kujua! ya pili na watu nisiowafahamu na watoto wa street hukooo kiwalani!
     
  9. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Roze unakumbuka tushabambwa wote kwenye gari??? kumbuka acha kujifanya hunijui.
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    waache wapige chabo
    najua maumivu kwao
     
  11. Power to the People

    Power to the People JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2010
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 1,013
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Nimeshawahi kubambwa na hse mate wangu wakati huo bado sijaolewa, hakujua kama nilikuwa na mtu chumbani akafungua mlango bila kugonga, nadhani yeye ndiye aliona aibu kuliko sisi alikimbia hata hakulala pale siku hiyo. mpaka sasa nahisi bado hayuko free akituona pamoja.
     
Loading...