Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kubambikiwa mimba ulishawahi kujiuliza hivi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mr.creative, Nov 8, 2011.

  1. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mambo ni vipi? mara nyingi imekuwa kawaida kwa wasichana kuwabambikizia mzigo usio wao wanaume,je huwa wanania nzuri? kama wewe ukigundua kati ya watoto 6 ulionao watatu siyo wako utachukua maamuzi gani?
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Nenda kwa mkemia mkuu ukasome takwimu.Kila watoto watano mmoja paternity yake sivyo ndivyo.Mambo ya kawaida sana haya Mkuu,ndo maana wahaya wanasema siku mama yako akifariki shukuru maana dhahama ya kuambiwa 'bishanga sio baba yako' inakuwa haiwezekani tena.
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Labda tuwaombe wadada wawe na huruma jamani, wasitubebeshe mizigo isiyo tuhusu!
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,170
    Trophy Points: 280
    hebu msitake kukimbia majukumu hapa, leeni hao watoto, si mlinanihii? ndo matunda ya kunanilihii huko
    :tongue::lol:
     
  5. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,082
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    heheheee, na je siku ukigundua kuwa watoto wote si wako na daktari akakuambia kuwa huna uwezo wa kumimbisha, sio wewe utakaekuwa wa kwanza kumwambia mkeo akufichie siri? Lol! wanaume kuweni wavumilivu banaaa
     
  6. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bombu hili suala halina uvumilivu bhana,ndo maana wanawake mkiletewa watoto tuliozaa nje hamuwez kuvumilia na unakuta mtoto katoka kama photocopy hata kukataa unashindwa kuweni waaminifu katika ndoa ukishindwa tumia condoms kujilinda na magonjwa na hao watoto,nawasilisha
     
  7. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Je polisi kuwapiga raia na kuwaua ni haki? ------ Kipima Joto ITV....... very creative.............
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Yote heri tu! Sasa unataka kurusha ngumi kwa kuambiwa weye si mtoto wa babaako?
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Nachukua wangu wa 3 hao wa 3 namwachia mama atafute baba wa hao watoto na ninamtimua nyumbani na hao watoto wa kambo
     
  10. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Na vipi halafu wewe ukigundua kuwa baba uliyekuwa unamwita baba siyo baba yako?
     
  11. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,082
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Umeona eeh? Mkuki eti ni kwa kitimoto tuu, hebu jaribu umdunge anayeitwa bin adamu. Inabidi kwanza tuangalie chanzo hasa cha kubambikwa ni nini na je suluhisho ni nini?
     
  12. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,959
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hivi kweli mtu hujawahi kumdo anaweza kukubambikizia mtoto!? Acha kudo uone kama kuna mtu atakubambikizia mimba..
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Haaahaaa! Umenichekesha sina mbavu....well, kama hakuna sababu, some of the things better avoid doing. DNA ina uzuri na ubaya wake pia na kusema kweli kwa mazingira haya tuliyonayo, kulea ni jukumu ambalo wazazi wanatakiwa walichukulie kwa akili na maarifa sana.
     
  14. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #14
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Halafu ukiacha ndio inakuwaje? Kwahiyo adhabu ya kudo ndio kupandikiziwa mtoto asiyekuwa wako?
     
  15. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #15
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    One day more, JF can never be a bored place!
     
  16. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #16
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mimi nachukua watoto wote 6 halafu natimua mama yao!
     
  17. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #17
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Halafu hata mimi najishtukia huyu baba yangu siyo baba yangu mana ht sifanani nae!!! ninafanana na REGNALD MENGI mbhaaya.
     
  18. M

    MalaikaMweupe Member

    #18
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kama mkewe anajua,asipojua hatamwambia!!!!!ha...haa...haaaa...!!!!
     
  19. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #19
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,082
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ha ha haaa, halafu huwa wanjifanya wajaaanja, kumbe chiboko yao kuwapa majukum yasiyowahusu, lol. Sijahalalisha jamani
     
  20. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #20
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    mambo poa,ni mambo ya kawaida mno,we kataa mimba tu hautopatwa na dhahama hiyo. Nalog off
     
Loading...