Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kubalini matokeo- ccm acheni unafiki.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by politiki, Nov 4, 2010.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ccm acheni unafiki wa kumwambia slaa akubali tu matokeo wakati
    huohuo mnashindwa kuwaambia wagombea wenu walioshindwa waache
    kukimbilia mahakamani . Onyesheni nyie mfano kwanza kwa kuwapiga
    stop wagombea wenu walioshindwa kukimbilia mahakamani kabla ya
    kuwanyooshea wengine kidole.
    ushauri : Slaa kama wakitaka ukubali matokeo basi wape sharti moja nalo ni ku drop kesi zao zote zilizo mahakamani dhidi ya mgombea
    yeyote wa upinzani. Hawawezi kukuomba ukubali matokeo wakati wao
    wanafungua kesi mahakamani kukataa matokeo. Huu ni unafiki.
     
Loading...