Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kubali uckubali barca noma habari ndio hiyo!!!madrid 1 barca 2!

Discussion in 'Sports' started by white wizard, Jan 19, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    jamani tambo zote za mourno zinazidi kugonga mwamba!leo baada ya dk 13 christiano ronaldo kufunga bao la kuongoza,nikajua tu ndio staili yao ya siku zote kutangulia na baiskeli ya miti,wazee wa kazi(barca)wakatulia 2 kama kawaida yao,kabla ya mkongwe puyol hajasawazisha bao,madrid wakajua ndio yake yale,mwishoni beki mjanja mjanja anayepanda abidal anatia kitu cha pili!mi nadhani kuna haja ya jose mourno kukili waziwazi kuwa barca hawashindi kwa kubebwa/kubahatisha,kwani ndio misemo yake ya kila cku,anapokutana na dhahama hiyo.kwani m2u akikuzidi uwezo ni vibaya kumpa heshima yake?na ndio kinacho mponza,sir mwenyewe pale amekubali kwa hiari yake."IF U CANT BEAT THEM JOIN THEM"najua leo wadau wengi hamjaona hili game kwa kutegemea dstv!na kumzalau kanumba na vicheko vyake(startimes)leo ametuokoa sisi wenye machale! Ila next week vitafuteni najua wengi mlishavitupa hata hamjui viko wapi! Hata Ting nao wanayo sentanta africa.
     
  2. M

    Mjaidina Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    umemaliza??
    umekula chakula gan usiku??
     
  3. w

    white wizard JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Chakula cha ucku tu.
     
  4. w

    white wizard JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    jamani tambo zote za mourno zinazidi kugonga mwamba!leo baada ya dk 13 christiano ronaldo kufunga bao la kuongoza,nikajua tu ndio staili yao ya siku zote kutangulia na baiskeli ya miti,wazee wa kazi(barca)wakatulia 2 kama kawaida yao,kabla ya mkongwe puyol hajasawazisha bao,madrid wakajua ndio yake yale,mwishoni beki mjanja mjanja anayepanda abidal anatia kitu cha pili!mi nadhani kuna haja ya jose mourno kukili waziwazi kuwa barca hawashindi kwa kubebwa/kubahatisha,kwani ndio misemo yake ya kila cku,anapokutana na dhahama hiyo.kwani m2u akikuzidi uwezo ni vibaya kumpa heshima yake?na ndio kinacho mponza,sir mwenyewe pale amekubali kwa hiari yake."IF U CANT BEAT THEM JOIN THEM"
     
Loading...