Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kubakwa hospitalini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kasyabone tall, Oct 24, 2009.

  1. k

    kasyabone tall JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2009
    Joined: Sep 13, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33

    Kuna siku nilipokuwa nasikiliza redio kituo kimoja cha kidini pale dar walikuwa wanajadili kuhusu kubakwa kwa wanawake mahospitalini wanapotibiwa.Wanawake wengi kwa njia ya simu na bila kutaja majina walishuhudia kuwahi kubakwa na wakaamua kuchuna kwa kulinda ndoa zao. HII ILIKUWA NI KIPINDI KILE YULE MAMA ALIYEKUWA ANATOA MIMBA PALE MUHUMBILI ALIPOBAKWA.
    Lengo ni kutaka kujua kwa watu wengine mnafahamu hili jambo na kwa kiasi gani?

     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Mi ndio maana nina mkataba wa mke wangu. Ni lazima atibiwe na daktari wa kike. Period!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,543
    Trophy Points: 280
    Wanawake wa tanzania linapokuja suala la kubakwa hawana ubavu wa kuzungumza kabisa sijui kwa nini???????
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Basi kama ni kweli wanapenda iweje wakae kimya si wanafurahia?? kama sivyo kwa nini wasikate then wawashitaki??
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    sio wanapenda tu wanona utamu pia ndio maana hawasemi.it doesnt make sense eti unabakwa na dokta then unakaa kimya kulinda ndoa yako
     
  6. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa hospitali zenye ulinzi duni kama Muhimbili ambako vichaa wanazunguka mawodini hovyo, mgonjwa anaweza hata akabakwa na kichaa.

    Na najua mtu akibakwa na kichaa lazima auchune maana ni aibu zaidi kuliko kubakwa na mwenye akili timamu ambaye unaweza kumtishia kabla hajakubaka kuwa utamsema afukuzwe kazi.
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,543
    Trophy Points: 280
    Kubakwa sio aibu.......
    Kubaka ndio aibu.........
    Tubadilike watanzania ili tuwasaidie wanawake wetu.
     
  8. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hawapendi hata kidogo ila wanalinda ndoa kweli kutokana na mfumo dume ktk nchi za kiafrica we mwenyewe mkeo akibakwa utamtaka tena? au unajishaua tu hapa ni asilimia ndogo sana ya watu wanakubaliana na hali hiyo, Ujue hili siyo masihara mf mke wa mweshimiwa mmoja alibanchuluwa na dr wake mpaka leo imebaki historia ya ndoa
     
  9. G

    Gofu Zulu Member

    #9
    Oct 24, 2009
    Joined: Sep 15, 2009
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duuu du du du! Kwakweli nikioa Mke wangu atakuwa anatibiwa mbele ya macho yangu. Nitahakikisha anatoa maelezo kwa Daktari nikiwepo na Daktari anatoa Prescription yake nikiwepo. Akibakwa atake mwenyewe kwa muda wake.

    Hii kali kwakweli. Madaktari mna matatizo gani jamani.Au mmekuwa Sokwe?Si muwaombe tu wawakubali wenyewe?

    Kama hamjui how to ask that thing ombeni msaada mtapata toka kwa watalaamu wapo humu humu jamii forum.

    Madaktari mbarikiwe sana kwa kuacha tabia hiyo.

    Asalam Alleykhm.
     
  10. A

    Audax JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hamna anayefurahia kubakwa,utackiaje utamu bila kujiandaa? Hata ukiw a tu na mpenzi wako lazima mjiandae la cvyo hamtaenjoy. Sema na serikali yetu itilie mkazo,maana mtu wa kesi ya kubaka-unashangaa unaambiwa ulitaka mwenyewe na ndiyo maana watu hawasemi kwa kuogopa aibu mtaani. Ila wanaume jamani!! acheni kubaka ni aibu na ni ukatili!!
     
  11. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wapenzi kubakana ni exitement sio kila siku kujilaza siku nyingine unatoroka hata job chapu unapata ka 1 unarudi ofisini saaafi
     
  12. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mh! Exitiment?
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mbona wanawake hawajitokezi kuchangia hili ili tujue ukweli wenyewe na jinsi dk mbakaji anavyoanza manjonjo ya kubaka ili tuwawekee mitego tuwakamate live ili tabia hii ikome
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,789
    Likes Received: 1,688
    Trophy Points: 280
    hivi kuna sheria zinazowalinda wanawake Tanzania??
    ningependa kujua hili kwanza...
     
  15. M

    Mkubwa Dawa Member

    #15
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 13, 2008
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    @Afrodenzi Nadhani sheria zipo kwani kosa la kubaka lina hukumu yake sina hakika miaka mingapi ila jamii inabidi kuwalinda wakina mama. Inastaabisha kama waganguzi (Madaktari) kweli hushiriki kwenye uovu huu wa kubaka mama zao, dada zao na watu wa jinsia hii. Kweli kutoa huduma ni wito na nchi hii itakuwa inaelekea kubaya.
     
  16. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,792
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    Wakati mnaambiwa muwasindikize wake zenu clinic mnakataa, halafu hapa mnashangaa nini? Si hata yule Dr. wa Marie Stop ana kesi ya kubaka - eti alikuwa anampima kwa kutumia ultrasound. Pia kuna wanawake wanapenda kwenda hospitali kushikwa shikwa na madokta, dawa yao ni kuwasindikiza na kuingia kote ambako anatakiwa kuingia!

    Je, haya mazingira ya kubakwa yanakuwa wakati gani na wapi? Wodini? Chumba cha daktari? Theatre? Maabara? Labour room? Na huko kote hakuna wagonjwa wengine wanaosubiri huduma?
     
  17. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Bold: Akiwa Msagaji?!!
     
  18. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wahanga wengi hawapewi sapoti kuishinda hali hiyo.... na wengi huishia kuachwa!! ndo maana nchi zilizoendelea... mke hapewi huduma bila mume kuwepo ndani au mme kuona kupitia CCTV!!
     
  19. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    If rape is inevitable why not enjoy the rape! Mpe na kondom
     
Loading...