Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kubaka siyo hatia kwetu!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Dec 29, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Tendo la kubaka katika baadhi ya makabila sijambo geni kwani ilikuwa ndiyo mila na desturi ya wakati ule nakwa hata vitabu vya dini vinaelezea!!jinsi walivyokuwa wakiwasubiri visimani nakuwabeba hadi vyumbani mwao!!
    Kuna kabila ulikuwa ukimtaka msichana unavizia kwenye kichaka na ma baunsa wako kama ulikuwa uwezikumbeba na akishaingia ndani nikwamba umeoa,na awezikuolewa kwingineko kwani alijulikana used product! na wazazi wake walijua ikifika mpaka saa moja ajaja wanajua mwanetu kaishapata mwenzake!!hivyo wanasubiria kusikia ninani kabeba mzigo!!Husumbuki sijui bestbite subway nakwingineko no!Lakini kuna baadhi ya makabila bado wana tabia hiyo kama wamasai!
    Ingekuwa huku mjini mbona watu wangevurugana!!
     
  2. F

    Ferds JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    Nahisi hata kwa baadhi ya jamii za wahaya hii ki2 inaendelea kama kawaida
     
  3. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah mjita umenikumbusha kikwetu kwetu usukumani kwenye chagulaga
    ngoma ikiisha ukim maindi demu basi mtatoana mkuu mpaka umkamate
    saluti babuuu
     
  4. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Mwanangu hiyo mbona cha mtoto,chagulaga yetu unamsubiri anatoka ngomani kisha wanaume mnakuwa kama 20 hivi(wanaitwa wapiga mbwa)na fimbo zenu, msichana akikatiza tu mnamuweka kati na kumwambia haya chagulaga,ole wake asichague atakoma siku hiyo kwa hiyo anachagua mwenyewe wa kwenda kumbaka na hakuna cha harusi wala nini.
     
  5. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    halafu kuna moja hivi ya majita wangu wa kiluo
    wao dem wanamvizia akienda labda kisimani au sokoni
    basi atabebwa juu kwa juu mpaka home kwa msela
    halafu anafungiwa ndani mpaka aji tune mwenyewe
     
  6. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huo siyo ubakaji kaka bali ndiyo mila zao za kuoa
     
  7. F

    Ferds JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    hizo ni mila potofu=rape
     
  8. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hata kama ni mila naamini kuna utaratibu fulani wa kufuatwa na si kujitwika tu kasichana ka watu kienyeji huko machakani na kuondoka

    nakubaliana nawe kama hakuna taratibu nzuri, muafaka na za wazi za namna mila hii inavyotekelezwa, basi it is as good as rape
     
  9. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Miss Judith kwani kwenu huwa wanafanyaje?
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkuu hii ni kweli kabisa kwa wasukuma na inaitwa shagulaga mkema ukatole!
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    mila potofu kwako wewe unayejiita msomi,lakini kwa wasukuma ni mila nzuri sana!!.Inawezekana hata bibi yako aliolewa kwa njia kama hile!!lazina tudumishe mila na desturi zetu!!
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mnajua mwanamke aliyebakwa anahisi emotional pain ya kiasi gani au tunajisemea kirahisi rahisi tu?

     
  13. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    emotional pain Unaweka pembeni unakula painkiller yanaisha unatazama familia mkuu!!Kiukweli hayo mambo yamepitwa na wakatikwa watu wengi wameelimika kimawazo hata wale ambao awajaenda shule!!
     
  14. s

    shosti JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wachaga wanaita kutafura hiyo,kuna kipindi walikuwa wanaenda vizia mabinti kwenye shule za bweni na kutaka kutafura bila kujali wanatoka kabila gani,hahahahahahaa,wachaga bwana
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We shosti mbona unatusingizia??Mi hiyo sijawahi kusikia kabisa!Ila kuna moja ilikua mshkaji akiwa anapendana na msichana ambae ni ngumu kumpata (tofauti ya familia anayotoka na ya msichana) anamteka anampeleka kwake(hamna kufanya nae mapenzi) alafu taarifa inapelekwa kwa wazazi wa binti kwamba mtoto wao amewekwa ndani...hapo inakua ngumu kukataa mahari!!Kama nimekosea nakaribishwa kurekebishwa!
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Acha ukatili wewe...sasa hapo mapenzi yako wapi??Alafu familia na kubakana vinahusiana vipi?
     
  17. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Napiga picha akilini Mchaga anaenda kumtafura Mngoni.
     
  18. D

    Dr. Sakis One Member

    #18
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NAONA HIYO PICHA TAYARI MKUU! SASA TUNAOMBA MATOKEO YAKE! eennhhhheee imekuaje hapo jamaa kafanikiwa au?? Tujuze plse!
     
  19. s

    shosti JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    lizzy mpenzi nimesingizia nini sasa,hilo jina au hawatafuri,na ile ya kumteka bint halafu mnaenda funga mbuzi nje ya nyumba ya bint inaitwaje mpenzi
     
  20. s

    shosti JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hahahahahah du we kweli kiboko Paka,unanidai mathi mathiwa mmbe!!!
     
Loading...