Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kubadilishana simu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by ngosha2011, Feb 22, 2012.

  1. ngosha2011

    ngosha2011 JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 714
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Nina LG GU285 niliagiza toka nairobi,ni 3g na ina mambo mengi na pia internet yake ipo fasta,ina earphone zake na chaja ni line moja isipokuwa screen yake si kubwa sana kama ninavyopenda mimi,natafafuta yoyote mwenye simu orijino yenye screen kubwa tufanye exchange,hata kama 2g,nikipata nokia x201 ntafurahi,itafute google uicheki..namba yangu ni 0755065418
     
  2. khauka

    khauka Senior Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Du..! bora ukajaribu kubadilishana kwenyw maduka ya simu, ila humu sidhani.. Alaf usiwe fast kutoa namba yako ya sim
    ushauri tu
     
  3. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    mimi nina htc magic adroid, nipe laki na nusu na hiyo simu,
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mbona unamkatisha tamaa jamaa?...mbona watu kibao hm wanabadlishana simu!
     
  5. ngosha2011

    ngosha2011 JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 714
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    sio mara yangu ya kwanza kufanya biashara ku jf,kama huna simu wala ushauli kaa kimya,ambao watapenda watanitafuta na tutamaliza, ishu
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    umeona pm yangu?
     
  7. ngosha2011

    ngosha2011 JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 714
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Pungua kidogo tufanye biashara,upo wapi?me nipo mwanza
     
  8. ngosha2011

    ngosha2011 JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 714
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    nimeiona na nimekujibu,ila nipe specification zake basi
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    mkuu hiyo popcorn nikupe Nikia E61i?
     
  10. ngosha2011

    ngosha2011 JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 714
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Kama unaitaka hii Lg ni pm fasta nikuachie,au nicheki kwenye namba yangu hapo juu
     
Loading...