Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kubadilisha Leseni za magari.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by God bell, May 17, 2011.

  1. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ndugu wana JF hebu tulijadili hili la kubadilisha leseni. Nasikia unaenda kozi ya wiki2 na unalipa laki 2. Nauliza kuna nini kipya huko? Halafu hii laki2 ya nini kama siyo kutunyanganya haki zetu. Au ndo tunafidia madeni ya nchi? Dreva hiace atatoa wapi hiyo laki2? Je dreva aliendesha gari miaka 20 anaenda kozi ya nini? Nawasilisha.
     
  2. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    waache waende wanatuchinja mno..
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndg hii ni jamii photos hiyo thread sio mahala pake
     
  4. mjunguonline

    mjunguonline Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We unafulahi jinsi raia wanavyokatwa mikono,miguu kwa ajali nini.Fikili mara 2 kabla ya kuweka mada km hii!
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kwani kipindi cha kampeni yale mabango yaliyokua yanauza sura ya raisi wako nchi nzima hujui kama ndio unatakiwa kulipa kwakupitia hizo leseni mkuu?
     
Loading...