Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kubadili muziki JF

Discussion in 'Entertainment' started by Mwanjelwa, Dec 10, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Mwanjelwa JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2008
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 962
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ni muda sasa tumekuwa tukisikiliza musiki uile ule hapa JF kwenye Bongoflava/zilipendwa/injili. Je si muda mwafaka sasa kubadili au ku-update list kulingana na wakati uliopo?
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Dec 10, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Umesomeka, tutajitahidi kuongeza nyimbo zaidi. Au tubadili kabisa?
     
  3. M

    Mwanjelwa JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2008
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 962
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kuongeza nzuri zaidi. Usibadili. Wenyewe wanasema update!
     
  4. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2008
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,726
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Kuongeza nyimbo zaidi hasa zile za wanamuziki wanaotamba kwa sasa katika chat mbalimbali especial BONGOFLEVA.
     
  5. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2008
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwa maoni yangu ni afadhali kuongeza nyimbo zaidi ila ziwekewe alama ya kuwa ni new addition kama inawezekana kwani kuongeza bila kuweko kijulisho kuwa zimeongezwa haitakuwa rahisi kwa wengi kujua kama nyimbo zimeongezwa au kuwe na windows zaidi za kuonyesha kwa kuanzia zilizopo sasa hivi kwa kuwa ndo zilikuwa za kwanza tuite Zilipendwa/bongo fleva/injili No 1 na zifatie Zilipendwa/bongo fleva/injili No 2 etc
     
  6. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #6
    Dec 10, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Zilipendwa nyingine kuzipata kazi kwelikweli. Bongo Flava zinapatikana kwa sana tu, Nyimbo za Injili nazo zipo nyingi sana tu, lakini Taarab ni kubwa sana, yani moja inaimba dakika 18 au hata zaidi. Nazo tumeombwa tuziweke, zipo na tunaangalia cha kufanya kuweka mambo sawa.

    Ahsanteni
     
  7. M

    Mwanjelwa JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2008
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 962
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Tuwekee angalau chache zile kali za mambo ya Pwani. Si mbaya mix ikawemo
     
  8. M

    Mtarajiwa JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 440
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama walivyopendekeza wengine nyimbo zisibadilishwe bali ziongezwe manake mkisema zibadilishwe wengine mtatuondolea raha kwenye zilipendwa.Mimi ziongezwe zilipendwa tu mkuu invisible kwani napazimikia sana hapo!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...