Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kubadili kituo cha kazi

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mr.creative, Oct 30, 2012.

  1. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nilianza kazi tar 2-3-2012 mazingira niliyopangwa kufanyia kazi ni mazuri ila kuna memba mmmja wa staff yetu anatabia ya kuwapaka wafanyakazi wenzake matope halafu hutoa siri za wenzake katika jamii inayotuzunguka kama vile kiwango cha mshahara unaoupata,kiwango chako cha elimu n.k hivyo basi kutokana mazingira hayo nashindwa kufanya kazi kwa kwa amani na kwa ufanisi je kisheria ninaruhusiwa kuomba kubadilishiwa kituo cha kazi? Nawasilisha!
     
  2. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    maelezo yako yamejaa utata unaoashiria uzembe. Hayo 'matope' na 'siri' ni vitu gani ambavyo vitamfanya mtu makini na mwajibikaji kukimbia? Huko unakotaka kwenda umehakikisha hakuna wapaka matope na watoa 'siri'? Nakushauri ujitazame mwenyewe kwanza.
     
  3. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ok thank you!
     
Loading...