Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuashiria nini hapa???

Discussion in 'Jamii Photos' started by ngoshwe, Dec 14, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    391169_10150519250131469_609966468_11162998_778536797_n.jpg


    [​IMG]


    Mhuuuuuuuuuuuuuuuu...haijulikani!!
     
  2. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Nisha chefuka mwenzenu
     
  3. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Breki imefeli.
     
  4. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    duh!! jamaa kajichafua.
     
  5. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Aisee nimependa shepu ya masaburi yake, kama yamechongwa vile! nahisi ndo maana hawa wadudu wamemzingira
     
  6. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hii picha imepigwa kiufundi zaidi
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Upupu na kinyaa ndani yake, yafaa kuweka kitu kinachotufunza sisi na wewe pia sidhani ktk hili kama kutakuwa na chakujifunza
     
  8. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Ni zaidi ya kufeli.....duuuh! maana hao washkaji walivyojazana kwenye hicho kikao cha dharura...balaaa!! #sijui mpigwaji alikuwa na taarifa juu ya hili...
     
  9. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Unataka kujifunza nini zaidi ya hapo ulipofikia?

    Huoni hata cha kujifunza mkuu kwenye hili?

    na kujiswafi sio la kujifunza?
     
  10. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dah cha kujifunza kipo bwana,,kujisafisha vizuri na sio kukurupuka ukasahau ka mzigo kidogo tu inakuwa nomaaaaa kama hiyo
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkuu hiyo ya juu ni blauzi
     
  12. m

    mume Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    izi ndo faida za kuwekeana vitu kinyume na maumbile (UKAMEROON), mpaka joint zinavunnjika m2 anashindwa hata kujizuia haja inapomfika. so, tafakari na uchukue hatua sahihi. zingatieni.
     
  13. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Nzi naona wako kwenye lunch baada ya kikao!mh!inaonekana wana njaa!!
     
  14. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    unataka uwekewe nini ili ujifunze?? Definition ya biology au??
     
  15. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    tehetehe!hapo sasa ukute anapanda vidaladala zetu za bongo,mmejazana,then anakuja simama karibu yako wakati we ndo umekaa!kitu level ya pua,then anakugeuzia masaburi kwako!utamwambiaje kama ndo wewe??tehetehe,mimi taratibu ningeshuka
     
  16. A

    ATUTA Member

    #16
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa...................... Mbavu zangu
     
  17. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,399
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Angepewa taulo za kike.
     
  18. s

    sawabho JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Huenda tabia ya Cameroon ilishafanya kazi yake hapo.
     
  19. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kajichafua na deki imekula kanda.
     
  20. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Amekaa sehemu yenye wadudu akainuka nao na wala si mnavyojaribu kuelezea....
     
Loading...