Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuapishwa mabalozi wapya saba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by measkron, Dec 19, 2011.

  1. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    naangalia tbc rais anawaapisha mabalozi wapya 7. Vigezo vya kuwateua nadhani ni baada ya kubwangwa ubunge na wananchi. Marmo amekuwa mbunge wa Mbulu kwa muda mrefu na huko Mbulu hakuna maendeleo yoyote, huko China atafanya nini cha manufaa kwa Tanzania? Kichwa kinauma!
     
  2. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwa umri wake kuelewa herufi za kichina ni maumivu matupu ya kichwa..sasa sijui atajifuza lugha muda gani ili kuweza kutekeleza majukumu yake kwa ufasaha kwa ajili ya manufaa ya taifa!!
    Kwa nchi kama hizi language is a huge barrier, tofauti kabisa na nchi zinazozungumza kiingereza, au lugha nyingine zinazokaribiana!!
     
  3. K

    Kibori Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli hapo kwa Marmo sina IMANI na RAIS pamoja na wote waliomshauri kwa hilo .........Naomba kutoa hoja !!!! hakuna future hapo....hivi kustaafu kuna shida gani even after a person has saved in different capacities mbaya zaidi hata hana record ya kufanya mambo mazuri katika taifa hili ? (I mean Marmo)
     
Loading...