Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuapishwa kwa ngaliba

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Senator p, May 31, 2012.

  1. S

    Senator p JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi CHACHA MWITA MARWA,naapa kwamba nitakua ngaliba,nitailinda na kuitetea mila ya kiku....,sitatoa siri wapi tunapokeketea kwa polis kwa njia yoyote,nitatumia sime na panga kuilinda,
    Mula man'gana nsaidie.
     
Loading...