Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuapishwa kwa jmk rais 2010 -2015

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jethro, Oct 21, 2010.

  1. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wana JF,

    Napenda kuwahabarisha kwa tetesi zilijili kwenya mtambo wangu kuwa maandalizi ya kumwapisha Jakaya Mrisho Kikwete Rais wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania 3rd November,2010.

    Maandalizi hayo yalisha anzaaaa kwa taarifa yenu i mean gari la nani lita mbeba huyu yule na yule na kadhalika.

    Sasa Kazi imebakia kwa wale wanao wania majimbo i mean wabunge wanao taka uwaziri mjipange sasa huko mliko kwenye majimbo yenu mkaze buti kuchakachua hizo kura zenu na tukawaone mjengoni Dodoma kama kweli mtatufikisha 2015(Ari Zaidi, Nguvu Zaidi,Kasi Zaidi) na mkumbukeni hizo ahadi tutakuja kuwauliza next time.

    Alafu kwa mbali ninaona mikono ya pongezi baina ya waliopigia CCM na waliopigia CHADEMA,TLP,NCCR-Mageuzi,CUF haitoki na wanatizamana kwa jicho pembe.

    WATANZANIA HOYEEEE
     
  2. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hakuna wa kumzuia JK kuapishwa wakalale mbele! au wajitangazie jamhuri yao uchagani sio huku kwetu Tanzania!
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,268
    Likes Received: 1,256
    Trophy Points: 280
    Malaria Sugu
     
  4. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wakina nani hao tena?? wa Uchagani??


     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    JK siyo mjinga kiasi hicho. Katiba inasema kuwa Raisi atakayeshinda anapaswa kuchukua madaraka yake ndani ya siku saba. Kwa hiyo maandalizi ni sahihi kabisa na wala hayamaanishi ya kuwa ni JK ila ni yeyote atakayeshinda. JK ana matatizo yake lakini hili sasa nalo tumembambikizia tu
     
  6. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    so...!!??
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuapishwa kwa Rais wa chama chochote chadema au CCM maandalizi yake hayaanzi baada ya uchaguzi mkuu. Wageni waalikwa wanatakiwa kupewa taarifa mapema na mwaliko huo unakuwa na uzito kama wataarikwa kwa kadi. Kwa mfano, Marais wa nchi mbalimbali na wageni wa kimataifa huwezi kuwapa mwaliko ndani ya siku mathalani 3. sitaki kuamini kwamba maandalizi hayo ni ya ushindi wa chama fulani.
     
  8. D

    DENYO JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    umetumwa na miraji k, mental slavery mbayaaaaaaaaaaaa
     
  9. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Yeah yeyote yule atakaeshinda anahitaji kufanyiwa maandalizi awe JK awe Slaa maana hapo watakuja viongozi wa mataifa mbali mbali, bila ya kujitayarisha kwa hilo itakua ni aibu na fedheha kwa TANZANIA sio JK wala Slaa

    Ila kinachonipa tabu (sipati picha) ni pale Slaa akishinda, bila sahaka mara tu baada ya kutangazwa mshindi ni wajibu na ni haki yake apatiwe ulinzi, na sio tena ulinzi wa Chadema, bali ulinzi wa Dola wakati huop huo tunawasikia wafuasi wake wengi hasa hasa humu JF hawana imani na taasisi hizo za dola nether TISS nor Police ....
    Au ni wapiga kelele tu,, I mean yeye binafsi (slaa) hana mashaka na hizo taasisi?
     
  10. K

    Kipenzi Chao Member

    #10
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Atakuwa amedanganywa na watendaji wake tena....!
     
  11. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Tumembambikia eeeehhh ndio wajidanganya hivyoooo ngoja siku hiyo ikifika uta jua basi me nakupa internal details wadhani ni uongo?

     
  12. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wanataka kuifanya kama ile ya KIBAKI kule KENYA Mather Karua ndie aliye ilazimishia kuwa Rais Kibaki aapishwe wakati huku wanahangaika na kutakakujua nani ni rais
     
  13. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi kwa nini nchi yetu ina watu ambao wana elimu ndogo ya Uraia... Unajua Rais yeyote ataingia madarakani anatakiwa kuapishwa? na Katiba inaweka limit za siku za Kuapishwa... sasa huoni ni jambo la maana kuandaa hiyo sherehe bila kujali Rais atakuwa nani?
     
  14. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #14
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Inaonesha wewe ni mkabila sana, embu niambie ni mgombea yupi anayegombea uraisi anatoke uchagani, wewe ni mmoja wa wale waliotumwa kuchafua hali ya Hewa JF in August to Oct

    mmmmhhh

    SILAHA
    View Profile View Forum Posts Private Message View Articles Add as Contact

    Member


    --------------------------------------------------------------------------------

    Join Date:Wed Oct 2010
    Posts:10
    Thanks:0
    Thanked 2 Times in 2 PostsRep Power:
     
Loading...