Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuanzishwa Kwa Ufalme wa Kitanzania na Wanasiasa wa CCM Hatukubali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lalashe, Nov 4, 2010.

  1. L

    Lalashe Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uchaguzi huu wa mwaka 2010, uwe mwanzao wa watanzania kukataa nchi yao kugeuzwa kuwa ufalme kwa misingi ya kwamba wachache (Kikwete, Lowasa, Chenge, Mramba, Karamagi, Rostam) na wengine wasiozidi mia pamoja na watoto wao ndio wanaoweza kuingoza hii nchi. Watanzania ni vyema kutolinyamazia hili hususani wakati huu ambao tulihitaji mabadiliko kuliko wakati mwingine katika historia ya taifa letu tukufu. Ufalme nilioutaja hapo juu upo kwa maslahi ya nani? unamwakilisha nani? Uchaguzi huu utumiwe na watanzania kukataa kuwa watumwa eti kwa sababu wachache wamejibatiza kuwa wafalme bila ridhaa yetu.
     
Loading...