Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuanzisha ngo: Msaada tutani

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MAKOLE, Jul 24, 2012.

  1. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Poleni na hongereni kwa kazi wana jf. Naomba kwa mtu anayefahamu hatua za kuanzisha NGO, Ushauri wa usajili na masuala mengine ya ki uzoefu wa namna ya kuendesha NGO anieleze kupitia jf. Tafadhalini naombeni msaada wenu waungwana. NGO yenyewe inahusika sana na mojawapo kati ya mambo yafuatayo; Msaada wa kisheria kwa wanawake, miradi ya utunzaji mazingira, misaada kwa wanafunzi wenye mahitaji maalum na waishio katika mazingira maalum, elimu kwa waathirika wa HIV/AIDS.
     
  2. Rodcones

    Rodcones JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wanakuja kutoa maelezo then na mimi ntafaidi

    kwasasa napita tu.
     
  3. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    NGO inadeal na mambo gani?
     
  4. galagaja mtoto

    galagaja mtoto Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    napita tu ila n'tarudi
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Unachotakiwa kufanya ni kuandaa katiba, ambapo mtaonyesha na muundo wa NGO yenu, majina ya viongozi, waweka saini ambao lazima ionekane wamepitishwa na vikao halali vya wanachama wa hiyo NGO. Kwa sasa NGOs zote zinaratibiwa na Wizara ya Maendeleo ya Jamii, Jinsia na Watoto na watkupa muongozo wa jinsi ya kuandaa katiba ni vyem ukajitahidi kutembelea website yao utapata muongozo na muundo wa katiba unaotakiwa. Katiba yenu lazima ipitishwe na wakili, mtaenda kuilipia then mtawasilisha katiba na risiti kwa mratibu wa NGO pale wizara ya jinsia ambapo mtapewa cheti cha usajili.

    Baada ya hapo kazi kwenu!
     
  6. Kijana leo

    Kijana leo JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,851
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    usisahau picha 2 kwa majina ya viongozi na c.v zao kwa kuongezea maelezo ya hapo juu.
     
  7. mozes

    mozes Senior Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Fuata maelekezo ya bwana ndyoko bt kwenye kupitsha katba mtaandaa mhtasari wa kikao na kuonesha members na kuwapitsha viongoz accordng 2 muundo wa NGO yenu. Then mtaambnsha cv ya m/kit, mhazn na katbu thn mtapeleka na copy 3 za katba kwa usajil! Members msiwe ndugu wa damu
     
  8. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Uwe na katiba nakala 8 iliyopitishwa na wanachama. Cv za viongozi zilizobandikwa picha upande wa kulia. Barua ya kuomba Usajili kwa katibu tawala wilaya, barua ya utambulisho toka mtaani ilipo NGO pamoja na ya mtendaji wa kata, muhtasari wa kikao ulipoitisha katiba pamoja na saini zao, saini za waanzlishi wa NGO. Lazima uwe na ofisi na physical address. Nenda kwa afisa tarafa wa eneo husika, atakukagua na kukupa maelezo mengine.
     
  9. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nawashukuru sana wadau kwa hili. Pamoja sana
     
  10. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Ni nakala 3 sio 8, ufafanuzi wako mzuri pia
     
  11. h

    homeboyz Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok mdau hapo juu umenisaidia safi sana
     
  12. Meljons

    Meljons JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 2,445
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    nenda direct wizara husika, ukianzia huku ofc za tarafa na wilaya wana urasimu angali huko wizarani unapata huduma direct. Katiba ni nakala 2 tu.
     
  13. M

    Mkaruka JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2014
    Joined: Feb 5, 2013
    Messages: 4,934
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Good advice!
     
Loading...