Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuanzisha gym ya kisasa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kagosha, Feb 2, 2011.

  1. k

    kagosha Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jamani wana jamnvi nataka kufungua mradi wa gym ya kisasa, je nini mahitaji na vifaa vya msingi kuanzia ni vipi. Naweza kuanza na kiasi gani maana gharama ya vifaa hivyo sijajua bado.
     
  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu safi sana, Watanzania tunazungumza sana vitendo 0.00%.

    Kama unafedha safiri nenda Dubai chukua contena zima la vifaa vya kisasa ni bei rahisi mno, vifaa vya kuanzia ni vizuri vingi viwe vya aerobics/cardio i.e cross trainer,Trademills na spining byscle then vya upande wa weight lifting weka vichache. DSM gym ya kisasa ni moja tu iko colleseum O'bay na bei yake ni ya ghali sana, mjini kati gym ni moja tu, gymcana club na huko bila membership huingii na wakikukubalia itakubidi ulipe laki na 30 kwa mwezi na unapangiwa muda maalumu wa kwenda.

    Kama unamtaji wa kutosha fungua city center na wateja nidai mimi.
     
  3. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Quite a spot... city entre...utalamba hela kibao za maponjoro na wadosi!
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Safi sana mkuu, lakini nilitegemea ungeorodhesha vifaa muhimu vya kuanzia na bei zake, unaposema bei rahisi tu kontena zima la vifaa bila kuweka bei haumtende haki muuliza!
     
  5. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    I better buy this Idea In Iringa.
    Huku kuna Gym moja with very lacal made Items.
    Iringa pals can Concur with me. Sijui nianzie wapi?
     
  6. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
  7. P

    Papizo JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Hili ni wazo zuri sana maana ni kitu tofauti na vingine maana kila mtu ana daladala,mara tax mara bajaji bora mkuu umeingia na wazo jingine na watu wengi sasa hivi wanaenda gym so good start zaidi unahitaji more information au muonge mkuu Nguli maana anaonekana yeye anavijulia sana hivi vitu so ongea nae nadhani anaweza kukupa msaada zaidi........
     
  8. k

    kagosha Member

    #8
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
  9. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    nenda ktk search box ingizi egym equipment , itakuja a list of sellers etc,you have to look for manufacturers kwani huwa kuna middle men etc
    then u can contact the seller by sending a message to them.u register as a buyer

    klik on this link nimekufanyia search of the equipments
    vifaa Vya Gym
     
  10. k

    kagosha Member

    #10
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    asante sana newmzalendo kwa uzalendo wako, hakika hii link itakuw avery usef kwangu
     
  11. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    ukifanikiwa kuanzisha gym in Dar ,natumaini nitapata discount ktk membership ,japo 50%discount :)
     
  12. k

    kagosha Member

    #12
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    karibu
     
  13. b

    benebantu Member

    #13
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
  14. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    basi tutakutana jamaa akifanikiwa kufungua hiyo gym kwani wakati nasubiri foleni ipungue najitia mazoezini
     
  15. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2011
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,581
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Who are you targeting? How will you reach them? What are there needs?

    Jibu hayo maswali mwenyewe kwanza, na kama ukijua nani una muwinda katika biashara yako. Hapa namaanisha tabia, financial structure na mengine mengi. Then inakuja utampataje? na mwisho jee yeye anataka GYM imasaidie nini? Hii ni brainstorm tuu itakayo kupa idea ya vifaa unavyo itaji.
     
Loading...