Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuanzisha benki tanzania...

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by The Boss, Sep 16, 2011.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,520
    Trophy Points: 280
    hivi ni nini kinahitajika na mtaji kiasi gani na gharama zipi
    anatakiwa mwekezaji kuweza kuanzisha benki hapa tanzania??????...
     
  2. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tembelea website ya BOT kuna kila kitu hapo.
     
Loading...