Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuanzia mwaka 2010 hadi leo; Dr Wilbroad Slaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by E=mcsquared, Oct 5, 2010.

  1. E=mcsquared

    E=mcsquared JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Napata impression moja kuwa jina la Dr Wilbroad Slaa limefikia hatua ya juu sana ya mafanikio kisiasa hasa kuanzia kipindi cha miaka 10 kurudi nyuma. Ukishatoka kwenye kiwango hatua hiyo, unaenda kwenye kilele! Huyu mtu mwaka huu tunapeleka Ikulu hatuna mchezo!
     
  2. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    tunza vyema kitambulisho chako cha kupigia kura...tukutane oct31 !
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
  4. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anafosi kingi! Teh teh teh! :tonguez:

    From Padri (uliyevunja ubikra wake akiwa padri na kuzaa na mwanamke) to mbunge to mgombea urais = hatua ya juu sana ya mafanikio kisiasa! :hand:

    Mimi naona umekunywa pombe ya kisiasa, tena ile kienyeji! :A S 13:
     
  5. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kweli kafikambali kupora mkewamtu nakumnadi hazarani kweli huyu ni mwanasiasa lakini sawa hikichama cha mbr man watu wakujirusha
     
  6. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    "From Padri (uliyevunja ubikra wake akiwa padri na kuzaa na mwanamke) to mbunge to mgombea urais = hatua ya juu sana ya mafanikio kisiasa"

    "Kweli kafikambali kupora mkewamtu nakumnadi hazarani kweli huyu ni mwanasiasa lakini sawa hikichama cha mbr man watu wakujirusha "

    Poleni saaana vibaraka wa mafisadi

    Wenzenu wa Daily News, Habari Leo, Uhuru, Mzalendo, Mtanzania na Rai wamekubali yaishe baada ya kutishiwa na chui wa karatasi... eti hizo nyumba za vioo wanazokaa zitapigwa mawe....sasa hivi haoooo wameingia mitini..... Hivi tukiweka za JK hadharani hamtapofuka macho??? Anyway...wa-tz wa zama hizi sio wa type zenu za kindondocha...... Endeleeni Kufukuza upepo na ukibaraka wenu!!!!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,811
    Trophy Points: 280
    Karibu sana NTINGINYA jukwaani. Kampeni zenu huenda zikafanikiwa maana mnavamia kwa fujo kama vile mmetumwa.
     
  8. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Hii imetulia.
     
  9. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tell me what I like t hear == imetulia! :tonguez:
     
  10. l

    lwangwa Member

    #10
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mke wenu wewe unajua kuoa acha hizo
     
Loading...