Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuanzia Leo Sitaki kusikia Habari za Wanaharakati

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Matope, Nov 23, 2011.

  1. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nimechoka na Mikwara Mbuzi ya wanaharakati,kuanzia leo sitaki kusikia wala kusikiliza habari za wanharakati wa Bongo kwakitendo chao cha kufyata mkiaa

    Wamenimalizia Luku yangu ya bure kwa kuangalia tv.

    Naomba kuwasilisha.
     
  2. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Hata mimi huyu Kibamba kanikera sana, jana tunaandamana leo amenywea.


    Alipopewa reason kuwa ni alshabab kwanini asihoji je mechi zitakazochezwa hazina shida?

    Nahisi kapozwa kidogo.
     
  3. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kama ulikuwa kwenye mawazo yangu, kuanzia leo sitafuatilia midahalo yao kudadadeki, wamenikera sana hawa vichwa nazi, mi nilishaandika wosia kabisa wamenipotezea mood pambavu zao.
     
  4. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,612
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Huyu kibamba sitashangaa siku nikisikia anagombea ubunge kwa tiketi ya CCM..... Heche ebu itisha maandamano ya ukweli wanaharakati tuingie barabarani.
     
  5. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pumbaf sana hao jamaa nakumbuka walitangaza kwa mbwembwe sana hayo maandamano afu tena wamebadilika kama sio wao...kuanzia leo sitaki kusikia cha wanaharakati wala maandamano ya chadema....wanafiki wakubwa hawa
     
  6. B

    Bob G JF Bronze Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jukwa la katiba si wanaharakati bali wanaharaka ya mambo! wamenikera kama CDM waoga ka kunguru, Wamejimaliza wenyewe natamani niwatukane anyway nisijefanananao
     
  7. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    aaaaagh basi nyie mmechelewa sana kuwabaini akina kibamba, mie niliwa chukia sana siku ile waziri mkuu wa uingereza tulivyo mlaani kwa kutulazimisha kuingia katika kuwa tambua mashoga kwa kigezo cha misaada, punde kidogo prince Charles alikuja bongo naamini kupima joto la udhalimu wa siasa zao juu ya ushoga, cha ajabu hakujitokeza mwanaharakati ata yeyote kupinga japo kwa mabango au matawi juu ya shinikizo la serikali yake kuhusu ushoga, dah hatuna wana harakati hapa bongo hawa ni waganga njaa, na nasikia maandamano aloandaa juu ya katiba nimesikia yamepigwa marufuku na polisi tutausikia usanii wake apo kesho, log off
     
  8. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Acheni hasira nyie walipa kodi.Hasira hasara.......
     
  9. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanafiki wanafiki wanafiki.
    OTIS
     
  10. t

    the banker Senior Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 184
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Maandamano lazima yaitishwe na cdm ndo yanakuwa ya
    Kweli coz Viongozi hutangulia mbele wananchi nyuma
     
  11. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    walikuwa wanaingiza PER DIEM
     
  12. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    angekuwa ameitisha yule dada myemen aliyepata tuzo ya nobel ningeamini, maana yule ni full activist hapa bongo ni masharobaro tu.
     
  13. Cobyg

    Cobyg Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kibamba njaa inamsumbua,hana uchungu na watanzania
     
  14. t

    the banker Senior Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 184
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Haya maswala ya katiba mpya sio ya kibamba au mama nkya bali ni yetu sote.kwa waliosoma kitabu cha zawadi ya ushindi nadhani mnamjua sikamona.yeye alitumia hotuba ya mwalimu Nyerere tu na ikampa hari ya kwenda vitani.mwalimu alisema''subirini muone vijana wetu watatufanyia nini''Sikamona akajiuliza''na mimi si ni kijana?''akaenda vitani.sasa
    sisi watanzania na mimi nikiwemo sijui nani katuroga,tunasubiri kibamba atuamulie mambo ya mustakabari wetu na vizazi vijavyo.we should have internal conflicts haunting our hearts.Tumuombe sana mungo atutoe woga
     
  15. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,589
    Likes Received: 3,921
    Trophy Points: 280
    Sasa subirini chadema waongee na JK ndo mtachoka kabisaaaa..chase ashasema nothing is better than money..acheni longolongo tafuta pesa hao kina slaa wanatafuta pesa si vinginevo.
     
  16. The FaMa

    The FaMa Senior Member

    #16
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jaguar aliimba 'nimtazame nani, nimwamini nani? Wanasiasa vigeugeu...Wanaharakati vigeugeu, Kibamba kigeugeu'...yan kila mtu kigeugeu, siku nyingine wakiitisha hatutawaamini.
     
  17. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    cheap activists!
     
  18. m

    maluguthengosha Member

    #18
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cdm msije mkafanya makosa kama ya hw wanaharahara me c amin km mama nkya amekubaliana na kova
     
  19. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #19
    Nov 24, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    bora huyu do0go heche aseme angalau tupate mwelekeo yaani hata kofia yangu ya ukindu nimeifuatabagamoyo kwa ajili ya maandamano halafu kibamba ananywea yaani
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Nov 24, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Bora umelitambua hili! Kila mtu atabeba mzigo wake mwenyewe!!!
     
Loading...