Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuanzia leo simpendi tena magufuri!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mageuzi1992, Jun 26, 2012.

  1. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mmoja wa watu ambao wamekuwa wakihusudiwa sana na wananchi wa kada zote mathalani raia wa kawaida na vyama vya siasa kwa uchapaji kazi wake ni mh magufuri. Ila baada ya kcuhunguza sana baadhi yetu tumegundua magufuri ni mnafiki tu!. Mathalani sijawahi kusikia hata siku moja mh magufuri akipinga muswada usio na tija kwa taaifa. Yeye ameingia katika kundi la wabunge wa sisiem wanao penda kusema ''' ndiooooooooooooooo! Wakimaanisha kuunga hoja hata kama ni za kukandamiza wananchi. Mfano mzuri ni muswada wa waziri wa fedha wa juzi mh magufuri alikuwa miongoni mwao waliounga mkono hoja kwa kauli ya ndioooooooooooooooooooooooooooooooo!. Nilikuwa nampenda sana magufuri lakini sasa nimegundua ni mnafiki tu!
     
  2. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ulikuwa unampenda kwa lipi? kwa kusema Makilometre ya barabara za rami ya uongo kwa harakaharaka kama mganga wa kienyeji?
     
  3. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Ndugu yangu umepotoka, Magufuli ni waziri = serikali, na bajeti + miswada ni ya serikali. Unataka ajipinge mwenyewe? As long as he is a minister, hawezi kupinga hoja za serikali, kisiasa na kiutawala ni kama uhaini.
     
  4. m

    mamajack JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    magufuli ni 0000000000 kabisa,uzalendo ulishaisha siku nyingi.ni mzee wa mipasho ya kijinga.hana msimamo hata kidogo.na hii ni tangu alivyoanza kupingwa ma rais+waziri mkuu.ilbidi arudishe kasi ya uzalendo na kujiunga na mafisadi.uzalendo wake umebaki kwa maneno si vitendo tena.
     
  5. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Kumpenda au kutompenda kiongozi kwa kutekeleza wajibu wako litabaki kuwa suala la mtu mwenyewe.
    Hata hivyo kutompenda mtu kwa sababu anatekeleza vizuri wajibu wake , basi wewe utakuwa na matatizo.
     
  6. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Magufuli hana analo fanya zaidi ya kutokea tu kwenye tv na kukalipia watu. Master of cheap politics and publicity stunts.
     
  7. M

    Masuke JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mti wenye matunda matamu ndo hupata taabu ya kupopolewa na wapita njia.
     
  8. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,316
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mag ni low minded! Alibomoa nyumba yake afu za majirani bila fidia kwa kutafuta sifa bila haki, myopic Mag, hawmjui tuu
     
  9. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwani magufuli na mchemba wana tofauti gani?pole sana mkuu kwa kupoteza muda wako kuyaamini magamba....
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Si unajua aliziuza nyumba za serikali huyu na mawaziri wakaanza kulala Kempiski.
     
  11. M

    MTK JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,819
    Likes Received: 1,546
    Trophy Points: 280

    Pole sana wewe ulichelewa kumpima mzee wa kukariri!! Kama John pombe "kali" Magufuli kama alivyowahi kujiita yeye mwenyewe; kama angekuwa ni mtu Principled kweli kweli angekuwa amejiuzulu kazi siku nyingi ukizingatia matendo aliyowahi kufanyiwa na JK na PM Pinda wakimwambia aache ubabe na kumkatisha tamaa kwa kiasi kikubwa wakati akijaribu kutekeleza miradi ya barabara mbali mbali nchini, kama vile haikutosha Pinda alikwenda kuweka msisitizo mpaka jimboni kwa magufuli kama vile alitaka wapiga kura wake wamuone si lolote si chochote mpiga debe asiye na maana lakini bado magufuli ameendelea kung'ang'ania wadhifa ndani ya serikali inayomdhalilisha. ni wale wale CCM, wanafikiri kwa matumbo.
     
  12. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kakunyima shea nini? kule alikojiuzia kiwanja cha serikali na kujenga ligorofa la kilomita moja, akawapangisha na wale wanojenga barbara ya B Moyo.
     
  13. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani kuna upande wa serikali wakati cabinate inajadili miswada? Kama ndivyo basi sisiem inajizika yenyewe. Lazima a-challange wakati miswada ikiwa ngazi ya cabinate...lasivyo hatupendi watz...haipendi tz..HATUMPENDI.
     
Loading...