Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuanzia leo natangaza rasmi kuacha kutazama taarifa za TBC1

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mrimi, Nov 11, 2011.

  1. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tangu siku ile ya hafla ya Prince Charles pale ikulu, nilianza kujihoji uhalali uhalali wa kodi yangu kuiendesha TBC1. Ila leo uzalendo basi tena hata kama ni hiyo kodi yangu waendelee kula tu.

    Ina maana gani kutuonesha picha za barabarani za tukio la Mbeya badala ya kutuonesha wahanga wa tukio hilo. Wameshindwaje kwanda hospitali kuona majeruhi na maiti wa tukio hili. Wamewezaje kutuonesha makaburi ya wachina waliokufa miaka zaidi ya 40 iliyopita lakini wameshindwa kutuonesha ndugu zetu wa mbeya.

    Kuna sababu gani ya mimi kuendelea kuitazama tv hii. Eti Ukweli na Uhakika! Upuzi mtupu. Wanasoma sms za watu wanaomsifia mzee tu na kilimo kwanza, ina maana haikuwepo hata moja ya kuwapa pole wahanga wa tukio. Uchakachuaji gani huu jamani?

    Kuanzia leo naiacha rasmi TBC.

    Nawatakieni kila la heri nyie mnaoendelea kuiamini.
     
  2. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mara ya mwisho niliiangalia wakati waziri mkuu anajiuzulu.wanafki sana hawa wanasifu tu serekali badala ya kueleza matatizo ya jamii
     
  3. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mimi nimeishia tu kwenye habari za nyumbani, vipi wamekumbuka kuonesha sakata la UDSM japo kwenye habari za kimataifa?
     
  4. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,511
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    Natamani kuungana nanyi kuisusia TBC1,lakini ndiyo pekee inayopatikana huku niliko!nifanyeje kuwaunga mkono?!
     
  5. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vipi DSTV haifiki?
     
  6. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,776
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Hawa mahodari wa kutangaza vurugu za nchi jirani mfano kenya au Rwanda kwa style ya kushabikia ehhe mnaona! Wanasahau bila haki amani hutoweka popote Mwenyezi Mungu atuepushe.
     
  7. K

    Kalila JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakuunga mkono kuna wazee nawaona wanaangalia cnn na bbc nilikuwa sijui kumbe tz media ni hovyo hovyo
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Haaaa tena wameiweka ya mwisho kabisa
     
  9. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mimi nitaendelea kuitazama TBC ukweli na uhakika...pole yako kama inakubore
     
  10. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    JF inakutosha kabisa, kila kitu kipo hapa mkuu. Wewe ungana nami tu.
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kama una interest na miaka 50 ya uhuru wewe angalia TBC1, vinginevvyo unapoteza muda hawana jipya kabisa.
     
  12. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwani hiyo TBC bado inafanya kazi!!!
     
  13. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Asante, nimaeishapoa kwenye JF.
    Hata hivyo nimeamua kuisusia mwenyewe wala sijakushauri uiache. Ila kama unaona haikuhusu kwanini umejibu?
     
  14. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,534
    Likes Received: 1,767
    Trophy Points: 280
    Ni heri kichaa anayejulika maana utajuwa namna ya kumkwepa..
     
  15. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    TBC real wanaudhi sana,wana kile kipindi chao asbh"jambo cjui' kuna wakati wanasoma magazeti,basi heading yoyote inayozungumzia negative serikali hata kama ni truth ama matukio yoyote negative kwa gvt wanayaruka kuna mtangazaji anaitwa Amina Mollel aliniudhi sana siku hiyo nimetune tbc
     
  16. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    NDUGU YANGU MRIMI ULICHELEWA SANA! YAANI BADO ULIKUWA UNAITAZANA??????? ''POLE''' ILA HONGERA HUJECHELEWA UMEAMUA WAKATI MUAFAKA. NAKUMBUKA WAKATI WA UCHAGUZI WA IGUNDA ASUBUHI MOJA NILIFUNGUA TBC1, SI KWA KUWA NAIPENDA LAHASHA BALI ITV ILIKUWA HAIPATIKANI....Nilichokuta ni kipindi cha kusoma magazeti (Vichwa vya habari).
    KITUKO CHENYEWE NI HIKI''''''' Magazeti mengi yalikuwa yanaongelea uchaguzi'' na kwa namna moja au nyingine Mvuto wa CHADEMA ulitawala magazeti mengi. Sasa cha Ajabu Yule Msomaji wa TBC1 Kila Akikuta Gazeti Lina kichwa cha habari kikubwa kinahusu Chadema, Mathalani kinasema '''' CHADEMA YAKUSANYA MAELFU''' Mtangazaji hakukisoma kabisa bali aliishia kusema ''' nachukua Gazeti fulani analitaja mambo ni yale yale siasa huko Igunga! halafu anaenda kutafuta Kakichwa kadogo kahabari kamejificha kamendandikwa Waziri mkuu aasa vyama kuvumiliana!!!! '''MAAJABU HAYA''' Haingii Akilini Kabisa!!!!!!!!! Mara Akafungua Gazeti Lingine ambalo kwa mtazamo wangu linashabikia Chama'' WATALA'' ...Kichwa hicho cha habari kilikuwa juu kabisa kama kile cha CDM lakini kwa kuwa Kilihusu chama WATALA Alikisoma Kwa mbwembwe ati!'''' CHAMA WATALA Kushinda kwa Kishindo....UNAFIKI HUU!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Hiyo ndo TBC! Ukweli na Uhakika....Kama Mtu haamini subiri uchaguzi wowote au maswala yahusuyo Upinzani!!!
     
  17. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,884
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Ni Wasaliti...
     
  18. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    jitahidi ufunge satelite dish
     
  19. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kila siku tunasema CDM tuanzishe TV yatu hata kwa kuchangishana au hata redio lakini viongozi wako kimya
     
  20. F

    Fundifundisho Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi huwa naangalia ze komedi tu!
     
Loading...