Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuanzia leo mi na wewe basi.......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bishanga, Aug 30, 2011.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hakika kati ya mambo magumu yanayoweza kumkabili mwanaume ni kumwambia mkewe/gf/hawara kuwa 'its over'. Pamoja na kwamba kichwani mwako mwanaume unaweza kukata shauri kuwa huyu mwanamke hanifai kimbembe huwa kinakuja kwenye kumtamkia na ugumu unaongezeka kama unaishi naye. Wengine siku hizi wana text,wengine wanaandika e mail,wengine wanamtuma mtu awasemehe,all in all ni jambo gumu sana maana uongo binadamu tumeumbwa na uso wa haya.
    Kwa wanaume: Kama ushawahi kujikuta katika situation hii ulifanye kumjulisha mwenzio kuwa mahusiano yenu yamefikia tamati?
    kwa kinamama: Kama haya maswahibu yashawahi kukuta jamaa alikujulisha kwa staili ipi,and how was your reaction?
    Nawasilisha
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu haijawahi kunitokea ila ni maamuzi tuu maana huwezi kubishana na matakwa ya wakati huo au kile ambacho moyo wako unaamua
    Huwa mtu anafikia kipindi anaona kabisa hapa hakuna tena kwenda mbele ni bora liishe na ni ngumu sana kwa watu kama hao kusema wazi wazi
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu isikukute ,ni mtihani mgumu sana,kama hamusihi pamoja wengine huwa wanaamua kupotezea kwa kukata mawasiliano,kasheshe inakuja mwanamke akikutafuta akaku face na kukuuliza 'hey Rocky whats going on mbona umebadilika ghafla?' hivi utamwambia 'sikutaki tena?' sana sana utajiuma uma na kusingizia u bize.
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    hapo mkuu ni utata
    maana kusema ile wazi kuwa sikutaki tena au nimekuacha ni shughuli
    yaani unasingizia ubusy au safari sehem ambazo hazina net au visababu visivyo na kichwa
    ila kusema ile wazi aise nimekutema ni issue
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,995
    Trophy Points: 280
    mkuu mi nilijidai nimeokoka hvo nkamwambia akate mguu kwangu
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    z
    huo ndo mtihani na matokeo yake ndo 'sintofahamu' na mwishowe madai ya 'ulinipotezea muda' kumbe mapenzi yashakwisha long time.mambo magumu sana haya na ndo maana kama ni nyumba ya kupanga wengine huwa wanaondoka bila kuaga au wengine wana turn violent na kuanza kuwapiga wenza wao bila sababu ili mradi tu ajue kuwa hapendwi tena.
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    ulimwambia straight? alijibu vipi?
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Yaani mkuu ni bora kupotezea na kuhama kabisa mtaa au nyumba unayokaa kuliko kuface the reality na zile lawama
    hasa kwa mtu ambaye ushamwambia kuwa u can be her husband

    Ukifikiria time u spend together, time she lost for you, her expectation and lot of her plan over you unaamua kupotezea na kuhama kabisa
     
  9. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mi nilimwita home kwangu na nikamwambia...."it's Over" kila mtu afuate mambo yake kwa misukosuko tuliyopitia basi sitaki tena
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Ugumu unakuja hapo,na tatizo mwanamke mwingine hata akiambiwa uso kwa uso huwa hawezi ku accept rejection,ndo mana wengi huwa wanachanganyikiwa,wanakonda na wengine wanakuwa suicidal.Yaani mwanaume bora yasikukute.
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu inategemea na yeye kama ana maono ya kuona kuwa hapa kwa kweli hakuna tena relationship
    Kweli hata ukimwambia anakubaliana na wewe
    Ila kuna sometime umemchoka mtu unataka kumwacha wakati yeye bado anakupenda hapo ndio inaanza kasheshe umwambieje
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    wewe mwambie uko busy sana

    wenye kuelewa wanaelewa....hasa kama huishi nae....

    kama unaishi nae......hiyo shughuli
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    yeah kwao ni ngumu sana kukubaliana na reality
    na huishia kufanya vituko ambavyo huwezi tegemea
    it is hard to accept hasa inapotokea kuwa huyo mtu bado mnapendana ila upande mmoja ashachoka na uhusiano wako na anaamua kukuacha wakati upande wa pili bado anapenda
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    TB imagine uko nae ndani bado anakupenda na anajua kwa hakika wewe ni mume wake mtarajiwa then unamwambiaje hilo
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    bishanga,kama ni yule mkeo anaekupiga,weeh sepa tu kimya kimya. tafuta nyumba hamia wala usijadili nae asije akakushawishi. atakuua siku moja.
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Unakata shauri tu yaishe.
     
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    kama unaishi naye ni mtihani mkubwa sana,na bora iwe nyumba ya kupanga unaweza kusepa,kama ni ya kwako umejenga na akakwambia 'we mwanaume sikia,mi najua kuingia tu sijui kutoka' hapo utalijua jiji.Mi namjua jamaa aliyeamua kuuza nyumba wakati bado wote wanaishi humo ndani.
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    ndo maana nikasema hapo shughuli....
    wengine huanza na visa hivi
    hakuna sex,hakuna story....unarudi umechelewa
    una mtuhumu ana bwana nje....its funny

    but mimi napenda ya kuacha kwa wema,mnazungumza mpaka anakuelewa
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    wanawake wa siku hizi sio ving'ang'anizi! unaweza kukuta nae anakupigia hesabu ya kukuacha,ukimuambia anaitikia haraka haraka,lmao!
    <br />
    <br />
     
  20. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    wakati mwingine sio kwamba anakupenda kihivyo ni njaa tu.
     
Loading...