Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuanguka vibaya kwa CCM Arumeru, upepo kubadilika?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by MTAZAMO, Apr 1, 2012.

  1. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,927
    Trophy Points: 280
    Wakuu,jinsi Siyoi Sumari alivyopita toka mwanzo kimizengwe, kushindwa vibaya kwa CCM huko Arumeru nini uelekeo wa makundi ya Urais,EL na Chama chenyewe? Pongezi kwa Chadema
     
  2. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Leo kieleele cha c.c.m wamekoma.
     
  3. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,927
    Trophy Points: 280
    Unafikiri nini kitafuata kwa chama hiki kikongwe?
     
  4. LOWE89

    LOWE89 Senior Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bado nahitaji confirmation, maana naona kama mnatuonjesha asali kwenye unyoya, kata zote inajulikana matokeo halisi japo tume haijatangaza.
     
  5. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,927
    Trophy Points: 280
    Issue ya kuvuana magamba? Mkuu Nape upo wapi?
     
  6. n

    noma Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jamani matokeo halisi ya arumeru ni yapi? maana naona thread nyingine inasema CCM imeshinda nyingine CHADEMA
     
  7. M

    Mtemakuni JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tusitegemee upepo kubadilika, inatakiwa kujiandaa kupambana na upepo wowote ule even ule unaoletaga elinino..!!!
     
  8. s

    silao Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tusubiri tuone kwani hali sii shwari na wamejikaanga kwa mafuta yao wenyewe
     
  9. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    acha wafu wazike wafu wenzao. Isue ni vipi chadema wanajiandaa kushika dola? hivi Cdm wanajua kuwa wanasuport kubwa ya watu serikalini? tena ni wale technical ambao siku zote huamuliwa na wanywa kahawa pamoja na viongozi Aka presd. appointees.
     
  10. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,927
    Trophy Points: 280
    Mkuu usihofu CCM chali! enhe tupe tathimini yako nini muelekeo wa chama hiki kikongwe baada ya kipigo hiki cha aibu kabisa? JFLive analysis kama CNN 24/7 hahahaha!
     
  11. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wajiandae kuwa chama pinzani kama ilivyo kwa KANU huko KE.
     
  12. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kuna kitu kinaitwa domino effect. CCM walikuwa wanataka kuhakikisha kuwa Chadema kisionekane kuwa chama cha umakini wowote. Ndio maana wali invest heavily katika uchaguzi wa Arumeru. Ukisikiliza hotuba za Mkapa, ya ufunguzi na ya kufunga, utaelewa ninachomaanisha. Sasa kama karata yao ya kuzuia domino effect haikufua dafu watakachoshuhudia sasa kuelekea 2015 ni hiyo hiyo domino effect ambayo matokeo yake ni kwamba kufikia 2015 CCM tuijuavyo sasa haitakuwa tena CCM yenye mvuto.
     
  13. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera wana-Arumeru mmetutendea haki watanzania.
     
  14. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Watafutika kama KANU ma...vi yao.
     
  15. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,927
    Trophy Points: 280
    Okay ndugu Jasusi very good analysis! Vipi issue ya kuvuana magamba baada ya aibu hii ya karne?
     
  16. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    The question is: nani atamvua nani magamba? Unadhani Kikwete kweli anaweza kumvua EL magamba yake? Hawa wote wanajuliana siri zao. Kwa kumvua mtu magamba unatakiwa wewe uwe msafi. They are all dirty kama alivyosema wakati mmoja Mkapa. Magamba yataizika CCM.
     
  17. SUCRE MARIACH

    SUCRE MARIACH Senior Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 106
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kweli wafu wanakokotana na mpaka watajibeba...M4C forever
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kwani matokeo kamili yameshatangazwa?
     
  19. S

    Shiefl Senior Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM is going to die as many other parties in Africa and around the world. No party should stay in power for so many years like this and they must accept it because if they continue with their dirty games soon they will find themselves in The Hague or see the face of the people's power
     
  20. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nimetoka ban ya mwezi ,welldone chadema
     
Loading...