Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuanguka kwa Lowassa: Kumbe Kikwete na Lowassa Walizungukwa. MMhhh!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kaldinali, Jul 17, 2012.

  1. K

    Kaldinali JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    From Mwanahalisi:

    Katika sakatala Richmond, Kikwete alishauriwa na hatimaye akakubali kuundwa kwa Kamati Teule ya Bunge. Kikwete hakujua mkenge aliokuwa anauingia. Alipotoshwa na washauri wake ane akapotoka. Baada ya uchunguzi, Edward Lowassa mwenyewe anasema alimshauri Kikwete afike Dodoma usiku ili "kuzima" maasi ya wabunge wa CCM. Lakini washauri wakampotosha kuwa amshauri Lowassa aandike barua ya kujiuzuru lakini asiikubali.

    Lowassa alipoondoka kurudi mjini, Kikwete akashauriwa naye akakubali Kujiuzulu kwaLowassa. Hii ilikuwa usiku wa manane na bila kumshirikisha Lowassa. Kikwete hakujua madhara ya jambo hilo. Alipotoshwa, akapotoka.

    Serikali ikavunjika. Akalazimika kuiunda upya. Vita kali ya makundi ikahamia ndani yabaraza la mawaziri na kwenye chama. Hadi sasa, si Lowassa wala Kikwete aliye nafuraha na maamuzi yale yaliyotokana na ushauri mbaya aliyopewa rais.
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Msema kweli ni hapa 2015!
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wote hawana mashiko kwa sasa
     
  4. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,064
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Hii story kule Monduli ni kama pambio msikitini.

    Usiku mwema..
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni nani huyo aliyemshauri RAIS kukubali Kujiuzulu kwa Mh. Kikwete ndani ya Serikali ya Kikwete?

    Nadhani kulikuwa hakuna Mtu yoyote karibu yao; Ni wao wawili halafu Makundi; Iweje kulikuwa Mwingine wa

    Kuaminika????
     
  6. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    What a theory, one of so many...
     
  7. bishoke

    bishoke JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngumu kuingia moyoni.
     
  8. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,028
    Likes Received: 800
    Trophy Points: 280
    Habari hii ilishatinga hapa looong time ago,tofauti ni kuwa ile ilikuja kwa mtiririko mzuri na unaoeleweka kuliko huu,anyway asante kwa kutukumbusha.
     
  9. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa mwanahalisi habari nyingi wanazichukua humu jf na kuzigeuza kidogo tu ionekane watafutaji wa habari.!
     
  10. C

    Consultant JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,909
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    Source yako ni gazeti la Mwanahalisi la tarehe, mwezi na mwaka upi?
     
  11. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    mnarudia kuandika makala za 2008?....hakuna aliyepotosha wala upotoshwa......lowasa alistahili adhabu ile......
     
  12. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mbona mnarudia matapishi? LA alishajiuzulu kwa nini mnamkumbusha machungu? mtoa mada naona anataka kutuhadaa kuwa kuna Makundi ndani ya Chama wakati ni Uongo. Kama ni kundi la JK mbona anamaliza muda wake 2015 kwanini alete Madhara wakati maamuzi yote yanatokana na Vikao vya Chama?sasa hivi ndio ngazi ya kata Uchaguzi unamalizika, itakapofika ngazi ya halmashauri Kuu na CC ndio utaweza tabiri LA atagombea lkn kwa sasa Ng'ooooo
     
  13. m

    mliberali JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    wacha wapotee!!!!! walidhani kuchukua madaraka ni kula kuku na bata na totoz...... , mwalimu alisema bado ni watoto sasa ndo tumemwelewa,
     
Loading...