Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuanguka kwa JK Jukwaani, Hofu ya Kushindwa?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Buchanan, Aug 24, 2010.

  1. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #1
    Aug 24, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    1. Mpaka sasa kumekuwa na maswali mengi kuliko majibu kuhusu kuanguka kwa JK jukwaani, hasa nyakati za uchaguzi.

    2. Kama kawaida wanasiasa Watz walishapata majibu hata kabla ya JK kuzinduka alipokuwa amezimia, tukaambiwa kwamba eti ni habari ya swaumu! Kwa wale mliofuatilia hotuba ya JK siku ya tukio tarehe 21/08/2010 mtakubaliana nami kuhusu alichosema Luteni Makamba wakati JK akipewa huduma ya kwanza. Kama ni habari ya swaumu pekee kwa nini hatuoni walalahoi ambao maisha yao ni magumu, hawajui hata kesho itakuwaje, wakidondoka ovyo wakati huu wa mfungo!

    3. Kwa kuwa watu wenye BP za kupanda au kushuka huwa wanazimia wakati kunapokuwa na hofu fulani (kushindwa ikiwa mojawapo), kuna uwezekano mkubwa kwamba JK nahofia kukaa maisha ya nje ya Ikulu wakati atakapokuwa anampisha Daktari mwenzake Willbrod!
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Kwa kifupi JK ni mgonjwa angekuwa na washauri wazuri wangemwambia astep down watakuja sababisha mambo ya kama Nigeria apa.
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,279
    Likes Received: 1,281
    Trophy Points: 280
    K i f a f a
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Hapana wakubwa hawaugui huo ugonjwa.........ni EPILEPSY :becky:
     
  5. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,836
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    NAKUBALIANA NAWE 100 %. Hivi kwa nini wamachinga hatuwaoni wakianguka mitaani au wao wamezoea kufunga?? Tukubali tukatae jamaa ni mgonjwa, period!!!
     
  6. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mbona tumeshaongelea sana hili jambo...!

    Nafikiri linarudia rudia kwnye mijadala kwa kuwa kuna ukweli unaokwepwa!!

    President is sick, he need to rest and stop forcing his way to the second term in the office...! Aibu atakayoipta aki step down sasa inapimika kwani kwa kiasi kikubwa its just his own pride brought down.... lakini ikilazimika kupitia afya kuwa mbya zaidi hapo baadaye... aibu haitapimika....Ni kubwa na yakitaifa...kwa kuwa..alishauriwa na hakukubali!

    Nikusahihishe... amewahi Kuanguka Kirumba .... wakati hakuwa kwenye kampeni ya Urais.... Hii inaondoa dhana ya kuwa ni mwoga wa Matokeo yasiyoridhisha ya wapiga kura wake.... Haangushwi na psychological or emotional factors ...ni tatizo halisi!!

    Kuupenda ukweli kama ulivyo mara nyingi ni dawa tosha ya magonjwa mengi sugu ..... I wish him all the best!!!
     
Loading...