Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuanguka kwa JK Jangwani, je ni uchawi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ulimbo, Aug 31, 2010.

  1. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  2. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Huyu shigongo si kibaraka mkubwa wa thithiem, si uliona jamaa alivyomnadi pale jimboni alipobwagwa na kumpa moyo kuwa hata yeye 1995 aliambiwa atulie na sasa mambo safi!! Naye akasema ataungana na mwana ccm aliyepita ili wahakikishe wanashinda!! Tena mkulu akamnadi eti ana magazeti!!! Yapi hayo au udaku??? Kweli siasa ni uvundo mtupu!!

    Wanataka kusafisha huo ugonjwa kwa kulaghai watu? Mbona Dr. Slaa hakuanguka pale jangwani? Aliyeteleza ni Bob Makani kwa uzee wake tu si si vinginevyo.

    Pale Jangwani kuna nguvu za Mungu ambazo zinashindana na nguvu za wanaoamini nguvu za giza??!!! Nani zaidi Nguvu za Mungu VS matunguli ya kinga?

     
  3. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Si uchawi, ni laana toka kwa MUNGU kwa madhani yote aliyofanya Kikwete dhidi ya watanzania
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Alikosea miiko aliyopewa baada ya kuapishwa kupitia lango la kuzimu la bagamoyo kuwa raisi wa Tanzania. Kosa lake ni pale aliposema "Bwana YESU asifiwe" Moto uliomuwakia ulikuwa si wa kawaida hadi kumdondosha chini, ndipo mmoja wa waganga wake wa kienyeji alipoondoa zana za uganga mwilini mwake.

    Ndiyo maana mara tu baada ya kuzinduka alitakiwa atamke "TUMESHINDAAAAA"
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Serikali haina imani na uchawi! Jamaa yenu iko gonjwa
     
  6. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mhh ama kweli...
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Kutokana na hali ya JK kuwa tete, kwa maana ya kuanguka anguka ukwaani, natoa ushauri wa bure kwa wasaidizi wake awe anavalishwa helmet kila apandapo jukwaani asije akavunja fuvu la kichwa . Huu ni ushauri tu kwa mgonjwa wa taifa, take it or leave it
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Sep 2, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hii picha imetumika kuhararisha utetezi wa kiipuuuzi dhidi ya afya ya mkuu wa nchi, mgombea urais wa jamuhuri.
    ndo maana nashangaa kiwango cha ujinga wa kila mwana CCM, kwei kada mwenzao anawaaminisha kuwa uchawi chanzo cha JK kudodoka.
    ni ujinga kwakweli.
     
  9. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kikwete anaamini sana uchawi
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Baada ya anguko la Jangwani jioni yake aliwahi Mlingotini Bagamoyo!
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Inaonekana jangwani kuna nguvu inayoshindana na nguvu za giza, maana pale watumishi wa Mungu wanafanya mikutano yao na ibada nyingi pale. Sasa wale wanaoingia pale na matunguri yao waliyopewa Bagamoyo lazima wadondoke!
    Tena kuna tukio lingine alianguka mbele ya watumishi wa Mungu kule Mwanza. Inabidi wasaidizi wake wawe makini!
     
  12. B

    Belyo Member

    #12
    Sep 2, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na mwaka jana alilogwa?
     
  13. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha ha ha mzee huyu kwa trip za bagamoyo hajambo kabisaaa
     
  14. t

    tumaini yarumba Member

    #14
    Sep 2, 2010
    Joined: Dec 29, 2009
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asiejua kuwa ccm hawajiamini na slaa anawatoa jasho ni nani?jamaa alipanik akawa haelewi afanye nini ila dah ni aibu kwa nchi hakuna uchawi wanazuga tu ukweli wanaujua kama hamuamini ataanguka tena
     
Loading...