Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuandamana na mpenzi au mke wako popote,kila inapobidi.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tall, Apr 19, 2010.

  1. T

    Tall JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna watu huandamana na wake zao au wapenzi wao popote waendapo,hao huitwa kumbikumbi,na wapo wanaosema,kuandamana na mpenzi wako kila uendako si tabia nzuri,
    ina hasara nyingi sana kuliko faida Mwana JF unasemaje?
     
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hakuna hasara, ni faida sana tena hakuna raha kama ya kuandamana na mpenzi/mke/mume wako!
     
  3. K

    Kagasheki Member

    #3
    Apr 19, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni jambo zuri lakini inategemea na maeneo mnayoambatana.Maeneo ya Uswahilini ni karaha tupu na umbea kila kona kiasi kwamba mnakuwa hamuoni hata hiyo raha ya kuwa pamoja.
     
  4. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    kweli kabisa kuandamana na mkeo au mpenzi wako ni safi sana.wanaopinga watakuwa mienendo yao katika mahusiano si mazuri yaani matendo yao si mema mbele ya wapenzi wao
     
  5. T

    Tall JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    tena uswahilini mvuta bangi mmoja anaweza akaamua kuanza kukutukana matusi ya nguoni mbele ya wife.hapo itabidi ufe(upigane) kulinda heshima inapobidi
     
  6. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kwangu mimi si kuongozana na mke tu, naona fahari sana kuongozana na wife na watoto
     
  7. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kama safari inawahitaji wote kwa pamoja powa lakini sio kuandamana kila kona bila sababu ili mradi tu mmeonekana pamoja kila saa mtachokana.ni vizuri saa nyingine mkatengana kidogo hili mtamaniane zaidi.
     
  8. m

    mndebile Senior Member

    #8
    Apr 19, 2010
    Joined: Sep 4, 2009
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuandamana na mke/mme ni vizuri kutegemea na sehemu mnayoenda, mfano kama wewe mme unashughuli zako zinazohitaji uharaka, mtagombana bure na mke wako kwa vile tembea yao ni ya konokono. Pia nilishawahi kushuhudia jamaa yangu akiwa na mke wake yaani jumla tulikuwa watatu, mimi, jamaa yangu na mke wake tukafika sehemu vijana wakaanza kumuita mke wa jamaa nae akauchuna wakaanza kumtukana kiasi kwamba mie sikufurahishwa na tabia hiyo.
    Ila kwa ujumla inabidi angalau mara mojamoja tuandamane na familia zetu/mke/mme.
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kuandamana kila sehemu ni ishara kwamba you are both comfortable and proud of each other, in many cases hii kitu huboresha penzi na kuongeza maelewa na kuaminiana

    asikwambie mtu, kuandamana kila sehemu ni kitu kizuri... tatizo la watu wengi ni zile skeletons tunazoficha
     
  10. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2010
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi naona shwari kwa sababu kama unaweza kutembea na driving license au wallet kila sehemu WHY NOT WIFE naye pia ni Identity yako!!
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    sioni hasara yake hata kidogo ................ila sidhani kama in reality unaweza kuongozana na mpenzi wako kila pahala.

    nadhani majukumu ya maisha hayaruhusu hali kama hiyo kwa sasa
     
  12. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kuandamana popote mnapoenda?....yaani kazini, na kwenye kila ishu unayofuatilia!!! mwe
    kuandamana kwenda sehemu ni vizuri kama mmepanga, siyo kufuatana (mguu wako mguu wangu)
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ni vyema sana kuandamana pamoja
     
  14. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    tuandamane kwenye visehemu maalum bwana, siwezi kuacha shughuli zangu za kinyumba/watoto nikaenda nae bar cjui wapi kisa kuandamana, na muda nao wa kuambatana kila mahali unatokea wapi, labda mie cjui....
     
  15. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    au mie cjawaelewa maandamano mnayoyazungumzia hapa? yaani leo tunatoka job tnaandamana bar huko wanakodaigi wanaenda kupoteza mawazo ya kikazi tunatoka huko cjui saa 4-5? au ni maandamo ya kivipi? mana hayo mie ctayaweza kabisa, hivi mtaandamanaje kila mahali?
     
  16. T

    Tall JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kuandamana, bar,hotelini,vikao vya arusi.sherehe,mpirani,kuona ndugu,kanisani,msikitini,kwenye muziki/burudani,shambani,safarini............
     
  17. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #17
    Apr 20, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hamna shuguli nyingine za kufanya?kama hakuna ni vema lakini kama kuna majukumu mengine si vema kuambatana kila kona..Mapenzi hayako katika kuambatana.
     
  18. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    vingine hapo ni sawa, hiyo ya bar mara moja moja mana majukumu nayo ya kifamilia inabidi tuyaweke sawa.
     
  19. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Ni vema kuandamana lakini siyo ndo kila siku kila mahali. Nahisi kama inaweza fika wakati mtabore hivi! Mmelala wote usiku kucha mnazunguka wote mchana kutwa....siku mbili tu mmeshachokana. Stori zitaisha maaana matukio yote mpo pamoja! Au kuna kitu sijaelewa hapa! to me kuandamana occassionally kuna 'ladha' zaidi kuliko kila siku! Hata kisaikolojia kuna nyakati mtu anahitaji muda wa kuwa peke yake.
     
  20. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    exactly ma bro, mie kama mama nahitajika kuwa nyumbani baada ya mihangaiko ya kutafuta ugali inabidi niwe home kuweka hiki na kile sawa, ni jukumu langu, sasa tukiambatana kila mahali muda wa kuangalia mengineyo nitaupata kweli?
     
Loading...