Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuajiriwa ni Laana Tanzania?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Safari_ni_Safari, Jul 31, 2012.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Binafsi sielewi kwa nini ajira ni chungu kwa sasa:


    1. Kodi anazolipa mwajiriwa ni kubwa kubwa mno kuliko watu wengine
    2. Pensheni ni ya kulazimishana
    3. Mishahara midogo
    4. Kugoma sio haki tena
    5. Foleni nayo inatukumba siye zaidi
    6. ......
    7. .....
    8. Nk
    9. Etc
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Umegundua eeeh....yaani hapa napanga kuhama mji nijue moja. Ni kwetu Ntwara mambo yotee. Ajira zimekuwa pasua kichwa
     
  3. fakenology

    fakenology JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 761
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    naona una hamu ya kutekwa weye
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,145
    Likes Received: 5,336
    Trophy Points: 280
    Kuajiriwa B0T ni baraka
     
  5. M

    Miranda Michael Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kilichobaki ni kujiajiri tu,maana loo.
     
  6. l

    lebabu11 JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 27, 2010
    Messages: 1,191
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Waajiriwa tuna wajibu wa kuungana kupambana na unyonyaji wa aina zote kuanzia waajiri waovu, mipango mibovu ya serikali ya kuanzisha wakala za kinyonyaji, kodi nyingi zisizokuwa na mpangilio n.k.
    Jambo la muhimu hapa ni kumtambuaua adui na kumshughulikia badala ya kulalamika.
    Ukombozi wa waajiriwa utatokana na juhudi zao wenyewe na kamwe hakuna wa kuwatetea.
    Maisha ni mapambano!
     
Loading...