Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuajiriwa kwa walimu wapya lini?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Jahnido, Nov 13, 2011.

  1. J

    Jahnido Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napenda kuuliza kuwa waalimu wapya wataajiriwa lini? kwa anayejua ana uhakika naomba jibu
     
  2. S

    Spellan JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tarehe 15/11/2011 Kulingana na maelezo ya wizara na tamisemi. Kwa maelezo ya kina rejea gazeti la MWANANCHI la tarehe 6/11/2011.
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,081
    Likes Received: 9,785
    Trophy Points: 280
    Serikali imefilisika kwa hiyo ajira zote Serikalini zimesimamishwa mpaka hapo itakapotangazwa tena labda baada ya bajeti ya 2012/2013
     
  4. G

    GEWAME Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Sasa tuamini kwenye chanzo kipi? Kwa uzoefu wa mwaka jana waliajiriwa tarehe 20/01/2011. Kwahiyo hata mwaka huu huenda ikawa ni tarehe na mwezi huohuo
     
  5. MWL MTZ

    MWL MTZ Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  6. G

    GEWAME Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    But remember my friend information sourses za Tz haziaminiki

    kikwete mwenyewe alisema waalimu watapangiwa pale tu wanapomaliza course which means kwa diploma ni mwezi wa tano degree ni mwezi wa saba.Does that become real sourse?
     
  7. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haya tarehe 15 ni leo ngoja tuone
     
  8. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Uuuuwieeee ! Auuuui kawamwbwa Nakufa njaa mtaani!.
     
  9. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Jamani tarehe 15 si leo mbona hamna ki2 lakini website si nihii www.moe.go.tz au ipo nyingine 2juzane wana jf matatizo ye2 pa1 na shida ze2 pa1.
     
  10. G

    GEWAME Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ok mention another sourse with its date
     
  11. n

    nard Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Mi nashindwa kuelewa ni kwa nini serikali wasiwe wakweli kwa walimu hawa, kuna baadhi wanapata sehemu za kufundisha lakini wanaamua kuacha kulingana na kuona watafanya kazi kwa muda mfupi halafu wanaondoka naomba serikali yetu iwaweke wazi kama ni mwakani waseme na tarehe pia but isiwe tarehe 15 mwezi huu huku ukitazama kwenye mtandao PATUPU!
     
  12. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Serikali legevu,wanatufanya cc watoto kila cku wanatangaza upya da kazi ipo mwaka huu
     
  13. A

    Amorichy New Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu mwenye utimamu hutoa taarifa tatizo linapotokea co kudanganya umma alafu unapita unasema miaka hamsini ya uhuru kuna mafanikio ktk sekta ya elimu labda watoto wao wamefanya vzr kwenye mitihani ndio mafanikio wanayosifia ila kwa upande wa ajira za walimu kwishney
     
  14. MKOBA2011

    MKOBA2011 Senior Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilisikia tetesi mwaka ujao wa fedha which means 2012/2013 mwenye details zaidi anaweza tujuza
     
  15. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Waliiba pesa za bajeti!
     
  16. J

    Jahnido Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa naibu Waziri wa tamisemi alisema kufikia mwezi wa 12 majina yatakuwa yametoka ngoja tusubiri
     
  17. Kadamfu

    Kadamfu Senior Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Seirikali haiwataki walimu imeoza
     
  18. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #18
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    umenena!
     
  19. hamex

    hamex Member

    #19
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mna hamu ya kufundisha au mnataka mkachukue hela za kujikimu?
     
  20. Kadamfu

    Kadamfu Senior Member

    #20
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo nalo neno
     
Loading...