Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuaga Mwaka 2009

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JS, Dec 17, 2009.

  1. JS

    JS JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2009
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    WanaJF mwaka mpya ndo huo unakuja wiki mbili zijazo twaingia 2010
    Kuna mpango wowote wa kuaga mwaka kwa wanaJF au ndo kila mtu atajifungia kwake??
    Nakaribisha maoni
     
  2. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2009
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani unataka kufa?

    we ukishapata kalenda mpya(ya mwanaka 2010) basi ndio mwaka mpya huo!!!!!!!!!!!

    kama ni maisha ndio yale yale, hata kama yamebadilika hayakubadilishwa na wala hayatabadilishwa na kalenda mpya, up mpaka hapo??????????
     
  3. JS

    JS JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2009
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nipo mpaka Hapo Mgombea Ubunge ila nadhani hujanielewa
    nimemaanisha get tugetha ya JF members kwa wale walioko nyumbani TZ ya kuaga mwaka. nadhani nimechemsha kuweka kwenye thread hii au nimepatia au ningeweka kwenye entertainment ila yote kheri.
    Asante kwa maoni
     
  4. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    JS, get together wakati wengine tumejificha nyuma ya keyboards kwa majina haya?

    Binafsi nakutakiwa wewe na washikaji wengine wote heri ya mwaka mpya!:rolleyes:
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wapwa wamepanga kuuaga kiaiana aina sijui safari hii Zenji kwa Masa!
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tatizo mkialikwa mnakula kona juzi hapa imetangazwa wee watu mkala kona
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,152
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    Tupange eneo la kukutana tuliopo hapa dar es salaam.
    Na waliopo sehemu nyingine wajiorganise.
    Kwa tulio dar es salaam tupange venue...
    Na kwa kuwa hatutambuani siku hiyo ya kukutana wote tuvae nguo nyeupe, ili iwe rahisi hata kuulizana kama wewe ni mwana jamvi
     
  8. JS

    JS JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2009
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sasa si majukumu yalizidi na wewe mbona hivyo
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Ila sisi kama kawa. Lazima tuuage mwaka kama kawa. Wakila kona wapwa tunajichanganya kama kawaida yetu. Mi naona tukauagie mwaka Bagamoyo!
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Wapwa 20 tunafahamiana sana. Kwa sura, majina na sehemu tunazoishi na kufanya vibarua vyetu. Tunakula vilaji na manywaji mara kwa mara. Wanaotaka kuingia kundini wanakaribishwa mno!
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Halafu wewe ndio mzoefu wa kuingia mitini. Vipi majukumu yamepungua safari hii?
     
  12. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ile IDEA ya kuchinja mbuzi na ng'ombe TEGETA imekufa???
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Dec 17, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Hehehe! Mpwa umerudi. Kule hata hutaki kunusa tena.
     
  14. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Karibu sana huku Bwagamoyo, wengine mtatukuta hukuhuku, lakini mbona haijawekwa wazi, tunakutana barabarani, beach au Hotelini? Kwa vyovyote vile kuna cost element. Je nani afanye booking na atarejeshewa na nani?
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Dec 17, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Ngoja mtoa wazo ataje sehemu. Haya tuambie mama, wapi?
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Dec 17, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ha ha h ahahah!
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Dec 17, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    aidia nzuri,
    lakini inapofika point WATU WAZAME MIFUKONI!hahahahahah!lol

    AIBU
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Dec 17, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    ????????!!!!!!!!! Mtikisiko wa uchumi??????
     
  19. JS

    JS JF-Expert Member

    #19
    Dec 17, 2009
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    NANIHII kule kunaitwaje tena kule nimesahau jina lake

    kwenye hii njia ya whitesands kuna hotel nilienda muda kidogo ilikuwa nzuri na affordable msosi na drinks jina limenitoka lakini si girrafe
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Dec 17, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Angalizo: Bia shilingi ngapi? Valuu zipo?
     
Loading...