Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuadimika kwa mafuta: Hivi kuna mgomo....?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by killo, Nov 7, 2011.

  1. killo

    killo JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wana jamii forum habari za usubuhi,

    Naomba kuuliza hivi kuna mgomo wa mafuta ya gari... so far nimepita viuo takribani saba na vyote wanasema hakuna mafuta... to be precise; bamaga ya tbc, oilcom sayansi, oilcom victoria, victoria petrol station, total moroko na gapco mbili za ST. Peter, wote hao hawana mafuta kweli linawezekana hili..?

    Ni hilo tu, kama nikipata ufafanuzi nitashukuru
    siku njema
     
  2. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Inawezekana wababe wamelianzisha tena!!. tutajua tu.
     
  3. G

    Godwine JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kupunguza msongamano wa magari wakati wa ujio wa mtoto wa mfalme na pia kuwezesha ulinzi wa mtoto wa mfalme na mji upendeze wakati akiwa humu, kwani yeye hataki msongamano wa magari
     
  4. D

    Daz_k Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nilizunguka vituo kibao,hawauzi petrol..nikabahatika Mwanamboka Kinondoni.
     
  5. Zinedine

    Zinedine JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani wangetoa amri ya kutotoka nje na kutoenda kazini msongamano usingelipungua
     
  6. killo

    killo JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    updates; so far nimefanikiwa kupata petrol - GBP sinza mori
     
  7. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,953
    Likes Received: 2,393
    Trophy Points: 280
    haya mawazo yanaanzaga kama utani lakini kama wengi wanavyosema, 'Tanzania ni zaidi ya unavyoijua'. Yawezekana ngoja tusubiri
     
  8. Biz2geza

    Biz2geza Senior Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    "Wanayo mafuta wanasikilizia bei mpya ambayo inaanza kutumika leo petroli 2043 na Diseli 1983 ambazo zinatakiwa kuanza kutumika leo J3".ila ilikupotezea wanaweza jifanya hawa mafuta till jioni ili wasishtukiwe.Mkuu Lake oil ile ya njia panda ya mabibo wanayo mafuta.
     
  9. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wanasema meli haijapakua mafuta bado. Nyambafuuu
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Nchi hii bwana, eti nayo ina serikali na mkuu wa serikali nae yupo.
    Pambaf kabisa.
     
  11. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    shamba la bibi hili kila mtu anachuma atakavyo
     
  12. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nasikia ma'don wa mafuta wamegoma leo. Shida nini?
     
  13. killo

    killo JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mi nimeshachoka upumbavu...!!! watu wanpewa vibali kufanya biashara kwa khtoa huduma kwa jamii alafu wanaleta ujinga na migomo isiokuwa na msingi... kwani kuna siku ewura ilitangaza bei mpya na wanainchi wakagpma kweli.?? sasa nini sababu ya yoote haya..? adha ya leo asubuhi mungu nisamehe maana kama ingekuwa ni amri yangu nadhani tungekuwa tunazungumzia mengi mana ningefutia license garages zote zilizoleta mgomo baridi....
     
Loading...