Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuachwa...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Felixonfellix, May 23, 2010.

  1. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ukiachwa na umpendaye yanakukuta yapi mabaya zaidi
     
  2. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hueleweki mkubwa!
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Wkakimbia au kakuacha? Kill him....u will feel better!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    achwa kwanza ndio utaelewa
     
  5. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mnhhhhhhhh.......
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Unajihisi hupo Duniani ingawa kiukweli ni mzima!

    Marafiki zake unawachukia kuwa huenda ndio wamemshauri akuache! Marafiki zako pia kwani unaona walijua lakini waliamua kutokukwambia!

    Unakosa usingizi na hamu ya kula!

    Na usipopata ujasiri wa kuamua kusonga mbele unaweza kuishia ile hospitali maarufu pale Dodoma!
     
  7. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na pia kama uko weak sana unaweza kuita marehemu na story ikaishia hapo!
     
  8. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kuachwa bwana ackuambie mtu, khaaa niliwachukiaga wanaume wote duniani.
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kuachwa ni shughuli pevu ...kama haijakutokea shukuru mungu
     
  10. bht

    bht JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    it hard to take nakwambia!!!

    mi nilifikia point hata mwanume akinitongoza vita yake haina mwamuzi!!!

    kiukweli u can reach to a very stupidy decision!!!!

    eeeh mweh ngoja ninyamaze!!! Its only monday......
     
  11. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    mie ilinifanya nikawa sitongozeki tena, niliona game lina wenyewe mie ctaliweza...halafu ndio huyo huyo bada ya muda kupita ananical eti aliteleza nimsamehe...balaa kubwa!
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Hili sredi tamu sana. Ngoja nianze kutafuta walioolewa/watakaoolewa bila bikira.

    Wa kwanza huyu.............

    Hapa ngoja nirizevu komenti yangu.

    Dah! Kumbe na wewe? Punguza ukali basi dada. Utaachwa tena afu itakuwa balaa.
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    @ biggu unaziresevu mpaka saa ngapi?? sema tu................
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Umesahau mtoto kwa mama hakui?
     
  15. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mie nawapenda walioachika! wakija kwako wanakuwa wamejirekebisha!
     
  16. s

    shwishwi Member

    #16
    May 24, 2010
    Joined: May 21, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanakuwa na hasira ....inategemea uliachwa kwa sababu gani, kama kwasababu wazazi hawakupenda ndio shughuli
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sio wote waliachwa kwa kuwa na makosa Mnyalu wangu weee!!!

    hapo sasa...mie jamaa yangu alizaa na mwanamke mwingine b4,mama yake had insured interest na familia y amwanamke aliyezaa na mwanaye, ikabidi amlazimishe kuoa huko (simtoi hatiani jamaa though) so some of us didnt do nothing wrong kabiaa ndo maana tulitaka kupoteza maisha!!!
     
  18. G

    GODFREY MAGUNGU Member

    #18
    May 24, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ee bwana hii mbaya sana kama ulimpenda sana matokeo yake huwa mabaya
    1)uwezo wa kufikiri hupungua
    2)una jihisi kama umetengwa na jamii
    3)kama kazi zako zina hitaji umakini mkubwa unaweza kuharibu kazi
    4) some time ukikutana na jamaa zako huna raha wanapo kuuliza shemeji hajambo:A S clock:
     
  19. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Dah! Kumbe na wewe? Punguza ukali basi dada. Utaachwa tena afu itakuwa balaa.[/QUOTE]


    unadhani ishu ni ukali bac chriss, ukichokwa umechokwa tu hamna namna, ya kwangu bwana iliniuma sana aisee, yaani yule jamaa muache tu.
     
  20. JM Aristotle

    JM Aristotle Senior Member

    #20
    May 24, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! Mi nashukuru sijawahi kuachwa... Though najiandaa kuacha mtu...
    It's so sad!!!
    Hii thread inaanza kunifanya nijifikirie mara mbili...
     
Loading...