Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuachwa na your/my first love -vs- umri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Teamo, Jan 20, 2011.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    habari zenu mabibi na mabwana??....
    vipi mnashiriki walau mlo milo mitatu kwa wiki na familia zenu?
    vipi mmeona matokeo mazuri ya hiyo kanuni?.....
    ahsanteni sana mabibi na mabwana...

    STRAIGHT KWENYE HOJA!...(chakachua nikufabriketi..)

    ZINGATIA MAZINGIRA YA MIFANO IFUATAYO (kwa makini tafadhali)
    mfano wa kwanza
    -katika umri wake wa miaka 22,teamo aliachana na mpenzi wake aliye dumu nae kwa miaka 6 yenye
    -mapenzi moto moto
    -a lots of dreams and ambitions
    -a lots of promises
    -teamo kwa kumuheshimu mpenzi wake aliamua,,bila kushurutishwa kuikubali hoja ya NO SEX BEFORE MARRIAGE,na aliisimamia hiyo kwa kuuheshimu mwili wa mpenzi wake (mke mtarajiwa
    )

    sasa pasi na sababu yoyote,yule binti aliamua tu KUONDOKA,tena without saying goodbye,wala bila kuweka wazi sababu za kuondoka.yaani after so many SWEATING alimsababishia TEARS!KWA VYOVYOTE TEAMO ALIUMIA SANA TENA SANA KWA KUACHWA NA MPENZI WAKE

    mfano wa pili
    -akiwa na umri wa miaka 32,asprini huyu huyu wa jf...KATIKA BARABARA NA VIGEZO VILEVILE TAJWA HAPO JUU,aliachwa na limupenzi lake...!yani angalia mazingira yale yale ya teamo lakini talking of asprin at HIS 32YRS OLD ALIACHWA NA MUPENZI WAKE...KWA VYOVYOTE ASPRINI ALIUMIA SANA TENA SANA KWA KUACHWA NA MPENZI WAKE

    STRAIGHT KWENYE SWALI LANGU SASA

    MAUMIVU YA KUACHWA NA ''YOUR/MY FIRST LOVE'' -vs -umri

    JE,KUNA MAZINGIRA YOYOTE YA KUTOFAUTIANA KWA MAUMIVU HAYA KWA KIGEZO CHA UMRI?


    ahsanteni sana.

    ANGALIZO:hiyo hapo juu ni mifano tu,maumivu yanawahusu watu wa jinsia yoyote ile
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kuachwa kuachwa kuachwa ni shughuli pevu usiombe yakukute INAUMA SI MCHEZO HAKUNA CHA UMRI MAUMIVU NI SAWA TU
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    are you sure?
     
  4. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    STRAIGHT KWENYE HOJA!...(chakachua nikufabriketi..)


    -

    mfano wa pili
    -akiwa na umri wa miaka 32,asprini huyu huyu wa jf...[/QUOTE]


    Babu tafadhali kanusha madai haya upesi na ukikaa kimya tutashtukia jambo
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Five Hundrend percent
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    Babu tafadhali kanusha madai haya upesi na ukikaa kimya tutashtukia jambo[/QUOTE]
    nasikitika kwamba hujui maana ya MFANO...
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kuachwa ni kuachwa,kama mtu ulimpenda,ukamweka kwenye akili yako na pengine ukafikiria future nae lazima uumie haijalishi una miaka mingapi au hata umeachwa mara ngapi????Moyo ni ule ule,haugeuki kuwa jiwe umri unavosogea.......

    Kinachotakiwa ni kujipa moyo na kusonga mbele ukimuomba Mungu pia,yawezekana hukupangiwa hao uliokutana nao wakaondoka.:plane:
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mimi nilidhani kwamba kwa mtu ambae ana umri mkubwa kidogo ''akiachwa'' hataumia sana ukilinganisha na yule mwenye umri mdogo....

    Mimi nilidhani kwamba yule mwenye umri mdogo anaumia zaidi kwakuwa anaendeshwa na hisia zaidi....
     
  9. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0




    Nimeipenda hii kwanza....kwa pilika zetu ambao muda mwingi mchana tuko kazini hili la milo mitatu siku za kazi ni gumu.

    Ila milo miwili yaani wa usiku na asubuhi ndilo huweza kulifanya kwa mafanikio huku mchana ikishikwa na pilika za mume kazini, mke kazini na mtoto/watoto shuleni



    Back to Topic

    Ni kweli maumivu na umri vinaendana...

    kwa mfano mtu mwenye umri wa miaka 22 kama mfano wako maumivu yake ni mkubwa lakini sio sawa na mtu mwenye, say miaka 37. Sababu ni nini, huyu mwenye miaka 22 bado anajua anao umri wa kumtosha kuweza kukaa na kutulia na kujipanga tena hata kuja kupata mwenza wake wa maisha. Miaka 22 bado ni kijana mbichi na wakati wowote kwake ni rahisi kupata binti chini ya umri wake na kuanza nae mahusiano mapya

    Kwa MTAZAMO wangu ugumu huanza kama kuachwa kutatokea kwa mtu mwenye miaka zaidi ya 30 na ambae tayari alishaweka mambo kwenye pipe na kuwa tayari kumuoa au kuolewa na mwenza wake
    .

    Lakini pia MTAZAMO wangu unanisaidia kufahamu ya kuwa wanaoathirika zaidi ni ladies wakiwa kwenye umri mkubwa zaidi hata ya wanaume
     
  10. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nasikitika kwamba hujui maana ya MFANO...[/QUOTE]

    Nimekupata T....ila naogopa...mifano mingine inaweza kumfanya bibi akashtuka na kusearch Wikileaks..Babu atapata utata hapo..hahaha
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ahsante sana!....

    kwa hiyo conclusion ni kwamba yule wa 22yrs na yule wa 32 yrs ikitokea wote WAKAACHWA NA WAPENZI WAO WA KWANZA MAUMIVU YATATOFAUTIANA,si ndivyo?

    sasa kwa kifupi niambie ni nani anaumia zaidi?
     
  12. N

    Ntuya Senior Member

    #12
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Regardless ya umri, kwa kweli kuachwa kunauma sana. Mapenzi, mapenzi, mapenzi, si vijana wadogo, watu wazima na hata wazee wanalia na kuuana juu ya mapenzi. Je mapenzi ni kitu gani ma Great Thinkers????
     
  13. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Inategemea Teamo,kama yule mwenye umri mkubwa alimpenda kweli yule aliyemwacha lazima ataumia tena yawezekana zaidi, ila kama alikuwa nae kutimiziana haja za mwili hapo hataumia sana.Issue inakuwa pia,ni level ya EMOTIONAL INVESTMENT kati ya hao partners wawili,malengo yao na pengine yale ambayo wamefanya au wamepitia pamoja.
     
  14. LD

    LD JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Aiseee nahisi machungu yanatofautiana,
    Mfano mwingine zaidi, labda mimi ni msichana nimejitunza na kuishi kwa uaminifu mpaka nikafikia umri wa miaka 25, 26. 27. Ni kiwa na malengo kwamba naomba atakaye nijua kwa mara ya kwanza ndo awe mume wangu. Au sitafanya mapenzi mpaka nimepata mume amenioa.

    Katika umri kama huo unakutana na lijamaa linakuchakachua, baada ya kujiaminisha kwako asilimia zote kwamba atakuoa, mazingira na wakati vinachangia unajikuta umeliamini halafu linakukimbia.

    Aisee kinauma, bora ingekuwa huko kwene 18,19, 20, huko utajifariji ni utoto, na ujana tu.
     
  15. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Ukweli ni USIOPINGIKA ni kwamba kila mmoja anaumia

    Nadhani cha msingi hapa ni magnitude ya maumivu kati ya hawa wawili.

    Obviously, kwa mwenye umri wa miaka 32 ataumia zaidi na hasa kwa kuzingatia ya kuwa huu ni umri unaomsukuma mtu kuwa responsible, sasa kama umeshajiandaa kuchukua majukumu, umeweka mambo yako sawa...

    kwa vyoyote vile huyu wa 32 ataumia, wa miaka 22 still anajiamini kuwa ni mbichi na hawezi kukwama na hata kama itamchukua muda bado atakuwa yuko kwenye perfect range.
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mi nilidhani huyu mtu mzima anaendeshwa na facts zaidi,KWA HIYO HAUMII KIVIIILE KWAKE NI KWAMBA HAIJALISHI KAMA NI FIRST LOVE AU LA
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    SAMAHANI MAMA/BABA
    nashindwa kuelewa ni kwanini huyu mwenye umri wa 32 ataumia zaidi?mimi nilidhani kwake yeye na utu uzima wake angerely kwenye FACTS na kukubali matokeo BILA KUUMIA

    uchunguzi binafsi unaonyesha huyu mdogo anaendeshwa na hisia
     
  18. The Kop

    The Kop Senior Member

    #18
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    dah, mapenzi ya cku hizi bana......ni magumu kuliko maisha....! mie bora niyakimbie....!
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Yani.........hahahaa hahahaa hahahaaa.
    Sasa naona unaaza kuelewa maana ya KUGONGWA.
     
  20. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    nakubaliana na wewe unachokisisitiza hapa michelle,
    kuachwa kweli kuna maumivu kwa pande zote mbili,
    na hasa kama mlikuwa kwenye upendo wa hali ya juu,
    labda kwa upande wa umri, mimi naweza kuwa na mtizamo tofauti kidogo,
    mimi naangalia umri wa hayo mahusiano na wala sio umri wa hao walengwa,
    Nashawishika kuwa pindi mahusiano ya wawili wapendanao,
    yanapokuwa yamekwenda mbali kidogo, kwa maana ya kuwa yamekuwa ni ya muda mrefu,
    lazima kuna kuwa na hali ya kila mtu kujitoa kwa mwenzake na kuona kwamba bila mwenzie maisha hayapo,
    isitoshe kila upande unakuwa umeinvest mambo mengi na matarajio ya kimaisha kwa mwenzie,
    sasa inapotokea mnasambaratika, maumivu yanakuwa ni makubwa sana,
    kwanza kwa ile fear of the unknown, pili, unaona maisha hayapo tena na matumaini yanakufa automatically!!!!
     
Loading...