Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuachana au kutengana??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Mar 18, 2011.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Habari zenu wapendwa!
    Leo naomba niwaulize swali.Umekutana na mwanamke/mwanaume ambae aliwahi kua kwenye ndoa na anakwambia bila maelezo ya ziada!Baada ya kua karibu sana unaona uulize kidogo chanzo cha kuachana..muda waliokua pamoja na muda gani tangu wameachana!Unapata majibu yako ila la tatu anakujibu kwamba imepita muda fulani tangu tumetengana..labda tuseme zaidi kidogo ya mwaka!Ndoa haijavunjwa kisheria ni wao tu hawaishi pamoja!

    Je mtu kama huyo achukuliwe kama bado ni mke/mume wa mtu?
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    haswa ni mke/mume given that muda sio mrefu tokea watengane na sio kisheria.
    Kidini ndoa haitengani.
     
  3. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Duuh! Lizzy kwani we Sheikh Yahya!?

    Nimekutana na kisa kama hiki last week.
    na yuko desperate anataka kuoa,ana mtoto wa miaka 8 mke kamkimbia kasema amechoka.hawajaachana kisheria..

    Mi hapo naona huyo bado ni mume/mke wa mtu..
    siki mwenza wake atakapoamua kubadili mawazo na kutumia kigezo kuwa hawakuachana kihalali huna chako hapo
    na wengine hufanya hivyo makusudi kumkomoa mwenzake.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hapo sasa SweetDada!Na mimi nna mawazo kama yako ila imebidi niulize baada ya mtu kunibishia!Imagine mtu akija kukwambia achana na mume wangu sijui utatumia kigezo gani kumbishia!
     
  5. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hao bado ni mke na mume tena ukizingatia mafundisho ya dini kama ya kwangu talaka haipo,siku wakiamua kurudiana sijui utasemaje dear.labda uwe na bahati ya kukutana na wale wenye misimamo wakiamua hawarudi nyuma nao ni moja kati ya kumi wengi wanatafuta mahali pa kutuliza stress zao zikiisha wanarudi nyuma.
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    bado yupo ndani ya ndoa unless wangeachana kisheria....................kusoma hujui hata picha tu kwamba ni mbuzi au mbwa,we vp
     
  7. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Lizzy! Hao bado ni mke na mume, walichofanya ni kujipa nafasi ya kujiachia kivingine. Hata wataaram wa mambo ya familia huwa wanatoa option ya distancing for sometimes up to 2yrs
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahaha umenifurahisha kweli!Ila tatizo utakuta mtu anadai sisi tumeachana bwana...ukiwaambia wametengana wanasema sio!
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Inabidi watu wajifunze tofauti ya kuachana na kutengana!Wengine wanadhani ni kitu kimoja!
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    Daahh huyo lazima bado atakuwa mume/mke
    Wa mtu kisheria
    Kidini hao mpaka kifo (Christian)
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kifo na kesi ya kucheat"!!!
     
  12. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #12
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145

    kuna tofaut gan tupe darasa
     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    bado wako pamoja hao
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    Kwa mimi ninavyoelewa
    Watu kama walikuwa wamefunga ndoa
    yaani ndio hivyo mpaka
    kifo kiwatenganishe..
    Wanaweza waachane au kutengana
    Kwa sababu mbali mbali za maisha
    kama kucheat, ugomvi, abusing, seek of seeing
    each other every day etc ..

    Lakini hayo ni ya dunia ,Mbele za Mungu
    Wako pamoja ...

    Wanaweza wapeane divorce na hizo ni rules nyingine
    tu za dunia..
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kutengana mnakua mbali physically ila ndoa bado inaexist kwenye makaratasi!Hapo watu wanakua bado ni mume na mke na kurudiana ni kiasi cha kuitana tu...mke/mume wangu rudi nyumbani!Kuachana ni pale kila mmoja anachukua njia yake rasmi bila kua na chochote kuwatambulisha kama wanandoa! Mnapoitana ex wife and hubby!
     
  16. LD

    LD JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmh wametengana hao, hasa ukizingatia na mtoto wanaye.
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Biblia inatambua kuvunjika kwa ndoa kama uaminifu hamna!
     
  18. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    separation na divorce ni vitu viwili tofauti katika sheria. naomba rushwa ili nitoe ufafanuzi zaidi
     
  19. LD

    LD JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Siku yako imeisha, hata hukunialika nije kusherehekea na wewe!!
    Rushwa inaua, usipende kupokea rushwa.
    Lete mchango huko.
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    Haya tena
    Duuhh hilo sikufahamu
    Wa weza ni ambia sehemu ipi ya
    bible nikasoma
    Na mie nipate ujuzi zaidi..
     
Loading...