Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuacha na kuachwa! Ipi ni shughuli pevu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Teamo, Apr 2, 2009.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    WAKUBWA!
    katika maisha ya mapenzi,malavidavi na mashamsham yote,lipo swala a UPANDE WA PILI WA MAISHA YA MAPENZI......!which is KUACHA,na KUACHWA.

    Ninayo imani kwamba matukio haya mawili yana hisia tofauti,maumivu tofauti,n.k n.k

    bila kuangalia chanzo kinachopelekea maamuzi haya YENYE UCHUNGU MKUU (hasa kama anaelifanya,au anaefanyiwa ALIPENDA),KUNA MOJA WAPO linaweza kuwa 'SHUGHULI PEVU'

    NAOMBENI TUJADILI,ipi inaweza kuwa shughuli pevu?
     
  2. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Kuacha si ni hiari? Kuachwa ndo shughuli!
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    WEWE BADO HUJAPENDA,then UKAUDHIWA,ukalazimika kuacha!
     
  4. s

    seer Member

    #4
    Apr 2, 2009
    Joined: Apr 2, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh! ktk mapenzi kuachwa ni soo zaidi but inategemea na chanzo cha kuachwa sometimes mtu anaforce mwenyewe kuachwa.....
     
  5. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Mkuu,
    Bado sijaikuta hiyo.
     
  6. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    kuacha ya hivi nadhani mna kauwezo ka kurudiana kwa kuweka tofauti zenu mezani then mnasonga! kuachwa ni shughuli, kwa yoyote aiyepitia hiki kitendo anajua maumivu yake looo, mapenzi kitu kingine.
     
  7. kisale

    kisale Senior Member

    #7
    Apr 2, 2009
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sidhani kama kuna la kujadili hapa,kwa sababu imekaa straight,kuna mtu ambaye hajui kuachwa ndio kubaya?leta topic nyingine yenye complication.
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    NYAMAYAO!
    kuacha nako NI BALAA TUPU.tena impact yake NI ENDELEVU.unajua ukimfanyia mtu kitu UNFAIR,ukamfrustrate,DHAMIRA INAKUSHITAKI SANA..........!
     
  9. ram

    ram JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Kuachwa ni soo, usiombe ikakutokea.
     
  10. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Ukiwa unampenda mtu haswaa vyote ni vigumu yaani kuachwa ama kuacha kutokana na sababu mbalimbali.
    ILA kuachwa ni shughuli pevu zaidi mbaya zaidi kwa yule uliyempenda.
     
  11. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0

    Mpaka uamue kumwacha mtu..hukurupuki tu.Unakuwa umepima, ukalinganisha na kuchukua uamuzi.Mtu kama unampenda kikweli huwezi tu siku moja ukamwacha bila sababu.Wapo wanaolazimishwa kuachana kwa misingi labda imani zao zimewakataza au wazazi wamewakataza n.k lakini hawa wanaachana kinadharia tu.Wanapopata fursa hujiiba na kurudiana hata kama ni kwa muda!
    Labda DGEOUFF utupe uzoefu wa hiyo impact endelevu.
     
  12. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    sis! usiombe ikukute! ilinitokea enzi hizo looo, bora ungesema tumegombana/korofishana, 2po pa1 jioni, kesho yake unamcal mtu hapokei cmu, msg hazijibiwi! baada ya cku kadhaa anaku2mia sms "naomba tufikie hapa tulipofikia, nina mambo yangu binafc yananikwaza ningependa nitulie mwenyewe! ni byfnd wa 2yrs! i was shocked! nilimpenda sana yule mtu, hapana! nilisema ctakaa nipende tena, mungu kaweka kitu kusahau! after 1 yr ananical kutaka 2oane ana mazungumzo na mie, nikamwambia 2zungumzie kwenye cmu me kwasasa ni mchumba wa mtu na nipo mbioni kungia ndani! nilishangaa aliponijibu" wewe ndio ulikuwa chaguo langu plz badili mawazo urudi kwangu, kote cjapata m'mke kama wewe, naomba 2rudiane na ndoa ya haraka sana 2ifunge"...cjui kama mwanaume atatabirika kweli!
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    belinda,
    nimeisoma hadi hapo nilipoinukuu hii post.maanake mimi nazungumzia UPENDO HUO WA HASWAAAAAAAAA
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Apr 2, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Duh nyamayao pole mpenzi nadhani it was a shock of the year to you. Hawatabiriki hawa ila nasikia people say ni bora uolewe na mwanaume anayekupenda sana kupita unavyompenda wewe sijui kama ina ukweli. Maana wakijua unawapenda huota mapembe hawa (Inawezekana sio wote but hao walopita katika dunia yangu walikuwa hivi wote.

    Naungana na Ally Choki na Nyota Ndogo- Nimeamua sitopenda tena, Kila nikipenda mwishowe naumia!!
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kuachwa kuachwa ni shughuli pevu kwa yule uliye mpenda ....hicho ni kibuti kinauma kama umemzimia ndo anakumwaga dah unakuwa mdogo kama priton.
     
  16. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    pole sissy hata kama ni history.
    Relationships zina challenges zake.Ukute alikuwa anataka uhuru wa kuhangaika huku na kule.. na huko alikoenda kote kakuta soo!Ndiyo anakumbuka shuka wakati asubuhi ishafika!

    Haya mambo ni magumu sana. Nimekumbuka thread moja hapahapa JF kuhusu BF wa zamani aliyekwishaoa na sasa anamfuata bibie! Yatakuwa ndio hayahaya tunayoyazungumzia hapa.
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha mi nafrahi sana jukwaa hili lina watu wake huwakosi ukicheki huku lazima utamkuta Nyamayao ukirudi nyuma unamwona Brenda Jacobo dah ukisimama kidogo hapo unamwona Mwanajamii one ukisema utoke unamkuta Womenofsubstanc.....yaani raha tupu michango yenye akili iliyo simama.
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    HAPA NIMEPAPENDA!
    ningependa kukupeni uzoefu wangu kwenye hii 'sustainable-impact'.lakini kabla ya kufikia huko ningependa MNIAMINI JAMANI.kuna impact moja inakuwa kama JINAMIZI!UNAKUTA HUNA AMANI.unasononeka,roho inakuuma

    .........hatima ya yote utamtafuta na kumwomba msamaha,ili UPATE PEACE-OF MIND.

    anaeachwa huwa anaumia mwanzoni(kama alipendalakini finally,ni kama maumivu huwa yanaisha.

    ila anaeacha!........anafanya kwa kukomoa na anajiona kawini mwanzoni mwa picha(hasa kama alifanya ivo kwa ubabe wake tu).kama alipenda LAZIMA ATAUMIA SANA,kuna vitu vingi atavimiss sana.anaweza hata kujiingiza kwenye ulevi,au kuwa kicheche ILI APATE RELIEF

    TRUST ME!hii kitu jamani muiangalie kwa three dimension mtajua tu
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi nilisema hapo nyuma mkisha kuwa katika relationship kuachana moja kwa moja ni ngumu sana....kwa kifupi mnaingia katika uhusiano wa kihawala na hawa iwa hawaachani mpaka sijui iweje.
    Lakini unajua mwenyewe kama mlirewind au lah.
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mahawala iwa hawaachani kamwe hata siku moja wewe aliyekufundisha ukubwa akiomba mrewind utamnyima?Lakini unajua wewe usiseme hapa iwe siri.
     
Loading...