Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuacha Mapaja Nje Ni Fashion?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Allien, May 18, 2012.

  1. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wacha picha ziongee

    [​IMG]


    [​IMG]
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    biashara matangazo mkuu
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    sasa huo mkono kauweka hapo wa nini? p1
     
  4. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,564
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Biashara ni Matangazo Mkuu
     
  5. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    picha ya pili kwapani naona km kuna rangi nyeusi sn sijui ni nn hiyo
     
  6. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mr Rocky matangazo ya nini Mkuu? Ngo? Mapaja? Swagga? Au nini hasa?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu Gwankaja Gwakilingo kwani vipi Mkuu? Nazungumzia kuacha mapaja nje unazungumzia mkono? Swalama kweli?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ta Kamugisha, funguka mkuu, chezesha taya usomeke kiurahisi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    lutayega wewe unafikiri ni nini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    swalama kabisa Comrade my take hilo ni tatizo kubwa thus why akaweka mkono hapo,hayupo comfortable kabisa na hiyo fusion yake our siste wanamambo makubwa sana Comrade hope umenikamata sasa Comrade
     
  11. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Vinyago vya mpapule!!!!!
     
  12. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Ayaaaaaaa
     
  13. k

    kagame Senior Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Biashara matangazo ila je ubora wake upoje! Sioni ubora wala kiwango cha bidhaa hii.
     
  14. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Jamani miaka 50 ya Uhuru watanzania sasa tunapendeza.. Jamani wamependeza.. Kwato ukwatuliwe.. Pesa hapo imetumika kumlipua Mtu .. Wewe unazo? Mbahili kazi kumezea mate vilivyokwatuliwa Na wenzio .. Mwaya mmependeza.. Michipsi Kwa sana ., hunha!!
     
  15. N

    Nyuki baby Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wananitamanishaaa!! Nina miez 3 sijaona iyo ki2 kabisa yaani!!
     
  16. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  17. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  18. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    "Mwigizaji maarufu wa filamu nchini Richie Rich, hivi sasa amejipanga katika ujio wa filamu yake mpya ya Uyoga,ambayo amekutanisha warembo ambao huenda hujawahi kuwaona katika filamu yoyote. Nifilamu ambayo wamejaa wasanii ambao wengi ni wale wanaochipukia na kutokea sehemu mbali mbali kama Miss Kinondoni mwaka 2011 Stera na Miss Arusha mwaka 2011 Aisha. Pia nimekutana na watu ambao huwa napenda sana kuona kazi zao kama Recho na Libert"

    Source:
    bongo unit

    Warembo wenyewe ndo hawa walioachia mapaja:


    [​IMG]

    Picha ambayo warembo,ambao wakiwa kwenye chumba chao wakijipaka Make up kwaajili ya kuingia mzigoni.
     
  19. B

    BLB JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ngoja nikaoge tena,
    hey wher iz ma soap
     
  20. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Miss Kinondoni Stera na Miss Arusha Aisha

     
Loading...