Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuacha chabo inawezekana!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 25, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    """KAULI MBIU YA WIKI YA MAADHIMISHO YA TB DUNIAN""

    Hata kama ni ngumu kuisha basi tupunguze jamani hii kitu chabo
    unakuta mtu anakaa gorofani yuko karibu na choo cha mwenzake
    anaamua kabisa kubinua mimacho yake kuchungulia wazee wetu jinsi wanavyojimwagia...awakupenda hawa kuoga vyoo vya wazi basi tu tandale ndio ishakuwa kwetu,..najua ipo sehemu nyingine nyingi...
    tatizo hili limezikumba hadi nyumba za kupanga unakuta usiku wa manane
    watu wazima na akili zao wameweka viti ama vidubwasha vya kuwekea uchafu wanapandia juu kuchungulia mwenzao anavyoumizwa,..jamani mbona unajiumiza hivyo kwa lazima uchungulie live..embu tuachien na starehe zetu tena wakati mwingine ukiwaona ndio kwanza unaongeza sped ya kukamuliwa

    jamani hata kama ngumu kuacha basi tupunguze huu si ugonjwa unaponyeka
     
  2. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    we umeamkaje leo?
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Duh balaa hiyo chabo inapendwa eenh!
     
  4. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,604
    Likes Received: 5,484
    Trophy Points: 280
    hiyo red inahusiana vipi na chabo
     
  5. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sweetbaby unasumbuliwa sana nini huko mtaani na wachunguliaji...?
     
Loading...