Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ku-HACK KIFURUSHI CHA CHANNELs ZA MYTV AFRICA

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Sambuka, Feb 1, 2012.

  1. S

    Sambuka JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    NIMEFUNGA LNB Ku Band Juu ya C-band ya local Tv nimepata Emmanuel Tv na nyngne nyng nimeweka Freq za 12722 hor SR 26657 nimepata Package ya My Tv africa nzima (kama ilivo DSTV, GTV STARTIMES NK.) inasignal vzr, ila hazioneshi, kila chanel ina jina na mbele ina alama ya $ NAOMBA NAMNA YA KUWAHACK hawa jamaa WanaChanel nzur
     
Loading...