Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ku-Hack KIFURUSHI CHA CHANNEL ZA MYTV AFRICA

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Sambuka, Feb 1, 2012.

  1. S

    Sambuka JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    NIMEFUNGA LNB Ku Band Juu ya C-band ya local Tv nimepata Emmanuel Tv na nyngne nyng nimeweka Freq za 12722 hor SR 26657 nimepata Package ya My Tv africa nzima (kama ilivo DSTV, GTV STARTIMES NK.) inasignal vzr, ila hazioneshi, kila chanel ina jina na mbele ina alama ya $ NAOMBA NAMNA YA KUWAHACK hawa jamaa WanaChanel nzur
     
  2. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nahisi kuna kaugumu hivi.
    Ila ngoja tusubiri waje watabe wa mambo haya.
     
  3. S

    Sambuka JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimepata Nollywood, Nollywood plus na Ctl hizo ni kali znaonesha filam mpya za nigeria, na mziki 24hrs nazo zina sign ya $ ila znaonesha picha vzr sana kupitia hiohio Ku -Lnb.
     
  4. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kuna kifaa kinatumika kuchakachua chanel au intanet inategemea na maitaji yako kinaitwa dongle nenda ka google 007ftadongle get. Au dongle avatar2 receive. Matokeo yamwage hapa @sambuka
     
  5. Bi. Kiroboto

    Bi. Kiroboto Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa kauliza, unaonaje kama unajua maufundi haya ukayaweka hapa tujifunze. Nimejaribu ku google hii kitu, lkn naona kama sijaielewa vizuri. Kwa mfano hapa sijaelewa kitu. OK, fine nitaku PM baadye unisaidie boss.
     
  6. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,191
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    hawa jamaa kifurushi chao ni kizur tatizo ni namna yakuwachakachua kwa tunaotumia madishi ya futi 6
     
  7. S

    Sambuka JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh, maelezo yapatkanayo kwnye hizo kurasa ulozi`link hapo ngum kuielewa mkuu kama unauzoef nayo naomba utumwagie steps tuende wapi na wapi ili zifunguke tuanzekucheki TRACE, ALJAZERA, FOX nk...
     
  8. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kazi ya ualimu ilinishinda wakuu nisameheni buree. Ili uweze kuchakachua izo ch za mytv lazima uwe na iyo dongle pamoja na receive unafunga dish dogo la ku lenye ukubwa cm 90 sateliti w3a pale ilipokua gtv zamani fregwens zake ni 12728vsr30000 waya unapeleka kwenye iyo dongo alafu kuna waya wa data (rs)unakwenda ktk risiva yako sehemu iriyoandikwa rs 232 nyuma ya risiva kisha ile waya iliyotoka ktk dish lako kama mytv unafunga pale kwe lnb in. Hapo utakua unafuraia picha. Kuna risiva maalumu zinasapoti na dongle sio zote .zinapatikana dar na kwetu unguja .sio lazima uhuziwe maana fbi mpo wengi .kuna dongle za kuhack aina nyingi dongle azina zamana unaweza kununua ukatumia wiki 2 picha zikapotea. Sateliti ya w3a kazi yake ni kuvuta data tu .(BLACKMARKET)
     
  9. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,032
    Likes Received: 1,362
    Trophy Points: 280
    mkuu hzo dongle zinauzwa wapi....naomba unipe location ya maduka yao ??
     
  10. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tafuta mafundi wa dish iyo ni kama unaenda kununua bange aiuzwi dukani kienyeji mtumie fundi kariakoo zipo
     
  11. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,032
    Likes Received: 1,362
    Trophy Points: 280
    Hahahaha poa poa.....nina fundi wangu flan hv wacha nimcheck tufanye huo mchakato !!!
     
  12. S

    Sambuka JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh, mi naona kama sielewi elewi, kunnua dish dogo tena! Huku Tabora inakuaje tena!

    Nadhan mi hatua nlofkia ni zamwisho mwsho nimepoint satelite na signal naipata nimesearch kifurush chote kimekuja na chanel zake.

    ok. Fanya mchakato bas ukiweza tumwagie hapa nifate nyayo zamwshomwsho nadhan nami ztafunguka..
     
Loading...